Web Heroes Việt Nam - Thêm mục Download (link vĩnh cửu)

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi heroes_of_might, 22/11/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bang_gia

bang_gia Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

cái baner chung của hero mà sao lại đưa cái baner của hero 5 lên vậy, thay cái khác điL-)

2. heroes_of_might

heroes_of_might GameVN Member Moderator

Tại chưa nghĩ ra được cái nào khác hay hơn. Anh cũng không biết lắm về đồ họa nên dùng cái này của AphuoccC.

Vài bữa nữa có thời gian sẽ xin khoảng 1GB để up link xịn cho mọi người. Sẽ chuyển thành never die :D

3. bang_gia

bang_gia Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

anh biết xài photoshop ko, nếu biết xài thì xóa đi số V là ổn thôi

4. ACMA_game

ACMA_game Youtube Master Race

Tui lại thích nhìn trang web Heroes có hình nền giống mục Quest khi ta chơi chứ cụ thể là hình mảnh giấy da dê cho từng mục,tui thấy trang này hiện giờ giống nhiều trang của Trung Quốc.
    Hơn nữa đề nghị ko có phần cheats vì sẽ làm game mất hay khi cheats được công khai.
    Tui góp ý thế thôi mong bạn đừng nói : "Thế cậu hãy làm đi" nhé, vụ nay tui ko có rành .

5. heroes_of_might

Ok, sẽ không có phần cheat. Ai muốn xài cheat thì hỏi riêng, sẽ cung cấp sau :D

Cái này cũng của AphuoccC làm. Mọi người cho ý kiến coi cái nào hơn[​IMG]

6. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Mình nghĩ thế cũng tạm ổn vì đây mới là phần khung nhưng bác HOM kêu goi đóng góp ý tưởng để làm 1 wed homm của việt nam dành cho thế hệ sau thì tui thấy hình nền trang chủ nên ấn tượng hơn.Đặc biệt là hình động thì càng tốt vì như thế sẽ giơi thiệu đầy đủ về hero và nên cho hình nhừng thành hay tướng hoặc King mạnh và đẹp như titan,arch angel,arch devil,black dragon,phnoenix... thì sẽ đầy đủ và đẹp!Hiện giờ mình chỉ góp ý được vậy lúc nào có ý kiến hay sẽ nói sau!
    TRang chủ của trò mình chơi làm hình động trông cũng tạm ổn các bác vô tham khảo nha làm sao làm bật lên những gì tinh túy của heroes thì quá ổn
    Link đây:http://www.knightonlineworld.com/

7. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Mấy thàng hình nền chưa được GM cho mặc đồ cuối nên trông hơi củ chuối.Các bác cho hình của heroes lên trông sẽ ăn ảnh và đẹp hơn nhìu !
    Chúc mọi người làm thật tốt thật đẹp để lại nhiều ấn tượng cho con cháu chúng ta sau này :D :cool: ;;)

8. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Nên có những phần hướng dẫn cách chơi và các phần của h3 h4 nữa nha trước mắt hoàn thiện cho h5 mà bác HOM đã dày công nghiên cứu trước.
    Mình chỉ biết đóng góp ý tưởng thui vì không có thời gian nhìu.

9. Dafton

Dafton T.E.T.Я.I.S

Theo Dafton thì nên bắt con bé Angel ra, và làm mờ hay nhạt những nhân vật Như Rồng,...còn lại. Sau đó làm cho Back ground hơi tối tối 1 tí hỉ, như vậy trông sẽ bắt mắt hơn chăng ?
    Nói chung Dafton thấy bên Heroes của mình déign như vậy là khá tốt, đã có thể gọi là bán chuyên---> Ủng hộ và góp ý chân thành cho.

10. heroes_of_might

Cám ơn mọi người đã góp ý. Trang web đang dần dần hình thành, đang cần rất nhiều ý kiến đóng góp. Tớ sẽ dần dần khắc phục. Mọi người tiếp tục cho ý kiến nhé.

to Dafton & lastsamurai : cấp cho Fan Fiction của cậu một lô đất riêng. Lúc nào có tác phẩm mới thì nhắn cho tớ nhé :D

11. vampireblood

vampireblood Mr & Ms Pac-Man

HOM có thể up ƯOG full vesion được không?
    Mình tìm down cả buổi chiều mà không được huhuhu

12. vampireblood

HOM có thể up WOG full vesion được không dzậy?
    Mình tìm down cái đó cả chiều rùi mà không thấy huhuhu

13. heroes_of_might

Ok, theo yêu cầu của nhiều người. Tớ sẽ up WoG bản full, chơi luôn lên Host. Link này sẽ sống vĩnh cửu luôn :D

Do dung lượng host có hạn nên chỉ up được 1GB và hiện nay đã đầy. Các phiên bản khác nếu muốn thì phải xếp hàng nhé :D

Để máy chạy từ giờ đến tối chắc sẽ xong WoG. Mọi người ai chưa có thì tranh thủ nhé.

14. vampireblood

Thanks bác HOM very...very much! (^_^)

15. heroes_of_might

Tình hình là tốc độ upload rất chậm, chỉ khoảng 10kbps. Mạng tớ là FPT. Hi vọng tối sẽ nhanh hơn và không bị down giữa chừng. Tớ nén cả thư mục vào một file .rar 616 MB.

Lúc nào xong sẽ có thông báo ngay để mọi người khỏi đợi lâu.

16. lastsamurai

lastsamurai Chuyên viên tâm lý Nhân Viên Y Tế

Cám ơn anh đã ủng hộ em. Em sẽ cố gắng viết hay hơn để phục vụ mọi người ! Nhưng có thể copy bài đã viết sẵn qua đc ko chứ em ko có thời gian mà ngồi viết lại đâu vì sắp thi HK rùi nên ko có thời gian ngồi viết lại. trả lời sớm để em còn tính nha anh Might

17. heroes_of_might

Đừng lo. Những bài cũ anh sẽ copy lại, trình bày đẹp mắt rồi đăng. Lúc nào có bài mới thì sẽ update tiếp. Hi vọng sẽ có thêm nhiều tiểu thuyết Heroes nữa ra mắt trong tương lai.

Quay lại tình hình upload WoG, đã được 50% rồi. Tình hình là sáng mai mọi người có thể download :D

18. vampireblood

Hix!
    Sáng mai àh bạn?(-_-)
    Dzậy sáng mai mình được chơi rùi(^_^)

19. heroes_of_might

Tớ upload xong rồi nhưng đang bị lỗi gì đó mà không update được để thông báo. Đang cố gắng sửa. Mọi người ráng đợi nhé. Có cái link SoD và WoG lần trước vẫn còn đấy. Ai muốn quá có thể down thử trong lúc chờ đợi .

20. vampireblood

Bạn có thể dạy mình cách down được không?
    Mình không down được bạn àh (-_-)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.