Web Heroes Việt Nam - Thêm mục Download (link vĩnh cửu)

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi heroes_of_might, 22/11/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Omg ! HOM co thể cho mình hỏi là WOG phiên bản nào được không?
    Mình có WOG rùi nhưng không phải là bản mà Quân cấp 7 có thể up lên lvl3 sau khi đã nghỉ qua ngày dưới chân thành .Mới chỉ có bản WOG nâng cấp của SOD thui,nhưng mà chơi không tạp nham như WOG up patch.

2. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

À quên! Nếu được mọi người cho thêm phần tiểu sử của heroes nha.Không phải là truyền thuyết trong game đâu.
    Về tác giả,hãng sản xuất cho xem hỉnh ảnh của cha đẻ ra heroes cũng thú vị lắm đó

3. heroes_of_might

heroes_of_might GameVN Member Moderator

Là bản 3.58f mới nhất. Vừa nhận tin dữ, file to quá đang up lên bị đứt giữa chừng. Mọi người đành xài tạm Rapidshare vậy ::(
    Tiểu sử các tướng trong Heroes 5 có hết rồi đấy, đủ mọi thứ liên quan đến tướng đó luôn.

Về lịch sử dòng game Heroes thì ok, cũng là một ý kiến hay. Ai xung phong làm được luôn thì tốt không thì tớ sẽ làm dần dần :D

4. vampireblood

vampireblood Mr & Ms Pac-Man

Down từ Rapidshare như nào thế HOM?
    Mình kick vào down thì hoặc là báo lỗi file không tồn tại hoặc là nó cho down web chứ không fải file chạy.

5. heroes_of_might

Rapidshare là một trang cho phép mình download và upload miễn phí. Link không sống vĩnh cửu mà chỉ tồn tại một thời gian. Nôm na là thế :D

Cách download từ Rapidshare thì có nhiều. Bạn tham khảo bài viết của tofu, một mem tích cực của box này nhé.
    http://forums.gamevn.com/showpost.php?p=3209256&postcount=3

6. passuggers

passuggers Youtube Master Race

hiện nay, minh đang sống ở nước ngoài nên kô có điếu kiện mua đĩa nên toàn phải down trên mạng xuống

mới đây minh down được 1 package của HOMM 442mb bao gồm co cả SOD va WOG

nhưng mình kô tài nào nối mạng wa hamachi được,lúc thì no báo la kô cùng phiên bản luc thì no báo là dât trasfered erro. mà mình lại đang rất muôn chơi với thàng bạn o VN

vậy bạn nào co kinh nghiệm về Hero online chi xin chỉ dẫn cho mình với. Nếu có thể thì cho mình link down load luôn

xin chân thành cảm ơn các bạn

ki tên : fan cuồng nhiệt cua Hero

7. heroes_of_might

Topic về hamachi có mấy cái bên ngoài kia rồi mà. Bạn tìm một lúc là thấy thôi.

Vừa thêm mục Fan Fiction vào web site. Mai sẽ trang trí cho đẹp đẽ hơn. Mọi người có gì góp ý nhé.
    Fanfiction

Cám ơn Dafton và lastsamurai

8. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Mình thấy làm wed cho cả fan,nood va pro thì thêm phần hướng dẫn cách chơi,cách down,heroes online,các cách luyện tướng,xây thành nữa vô thì hay.
    Mong các bác xem xét và làm trong tương lai gần để những chú lính mới đỡ mất công tìm.
    Mình thấy cop từ các topic khác sang cũng được.

À quên!Cho tất cả mấy phần đó vào chung 1 quyển sách cẩm nang về heroes cho gọn nha.
    Bác HOM đang nghiên cứu về h5 thì làm h5 trước rùi dần dần làm h3-4 sau.
    Mình nghĩ mọi người vẫn thích tìm hiểu cách chơi của SOD,WOG và h5 hơn.

Thêm phàn Movies của heroes và các Trainer đi bác HOM ơi.
    Xem thử cái này coi nước ngoài nó làm coi sao :D
    http://www.knightonlineworld.com/movies.php

9. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Mình nghĩ mỗi đoạn phim chỉ cần 3-5 phút là đã truyền đạt được nội dung của heroes roài.
    CÓ những trận đánh mà HOM cho là gay cấn và hay thì up lên để anh em học hỏi chiến thuật nhá.
    Mình chỉ đóng góp ý kiến cho Wed hero đầy đủ thui.
    Nếu thấy cần thiết thì làm sau cũng được.
    Xây dựng đầy đủ cho hero về nội dung,chiến thuât....:cool:

10. phoenix888

phoenix888 Legend of Zelda

hix anh MOM ơi sao em toàn thấy hình HV không dzay làm cả HIII với nũa chứ thiên vị quá à, sau này hy vọng nhờ web của anh mà chơi online HIII dễ dàng hơn

11. heroes_of_might

Do công việc nhiều mà thời gian có hạn nên phải từ từ làm từng bước một. Hiện tại đang tập trung sức lực cho H5 vì đây là game hot nhất ở thời điểm hiện tại. Dần dần sẽ qua H3, H4 thậm chí H1, H2 :D

Mọi người có thể tập hợp các bài viết hay, các hướng dẫn từ trước đến giờ vào đây. Tớ sẽ up lên hết cho những người mới chơi đỡ mất công tìm.

12. passuggers

passuggers Youtube Master Race

Tất nhiên là mình đã tìm rồi trước khi viết bài hỏi,

nhưng kô thể nao nối mạng được

hâmchi ko có vấn đề gì nhưng là do hero

mình rất mong các bạn chỉ dẫn tận tình, mình hơi kém về may vi tính, chi giỏi game thôi::)

13. Dafton

Dafton T.E.T.Я.I.S

Dafton nghĩ nên làm vài hoa văn đẹp đẹp để làm cho trang web chúng ta đừng trống mắt. Chứ nhìn vào le que cũng có vài hình hà. Với lại ... cái sign, cái khung đó, nó lại quá dài nên đã trống nay còn rộng nữa. Nhìn nó chưa có cấu tạo chặt chẽ lắm.
    Dafton biết là nhà mình còn có ý định mở rộng nên để cho nó thênh thang mai mốt đắp. Nhưng Dafton khuyên nên làm be bé thôi, làm tới đâu dọn mở tới đó. Nếu nhà mình cần nhân lực gì thì cứ hô hào lên đi. Quen biết cả, làm cho nó nhanh, chứ một vài người làm lâu lắm.
    1 cây làm chẳng nên non.
    Cả forum làm nên 1 trang web Pro.
    Góp ý thui, thấy khả quan thì thực thi nha.

14. heroes_of_might

Thanks Dafton. Tớ cho thêm phần Fan Fiction của cậu vào. Đây là cái trước tiên.

Bước tiếp theo sẽ là các chiến thuật cho Heroes 5. Cái này từ trước đến giờ cũng viết được kha khá rồi.

Ai còn kiếm được ý tưởng nào hay hay cụ thể là đóng góp được phần nào thì xắn tay áo lên luôn nhé. Tất cả vì trang web của chúng ta. Sẽ có phần thưởng cho các bạn, những người đóng góp :hug:

15. heroes_of_might

16. bechip222

bechip222 Mr & Ms Pac-Man

Hero cho mình hỏi sao mình download cái heroes 3: in the wake of god ko được. Bạn có đầy đủ bản heroes 3 ko? nếu có thì cho minh xin nhé. Thanks bạn nhiều

17. heroes_of_might

Hôm nọ tớ up lên nhưng file to quá nên không để lâu được. Tạm thời cố xài rapidshare đi. Vài bữa nữa tớ up cả folder WoG lên cho các bạn. File nén cỡ 616MB.

18. Jamies

Jamies Donkey Kong

HV chắc đòi hỏi cấu hình cao lắm hả anh heroes_of_might ?

19. heroes_of_might

Không cao lắm đâu em ạ. P4 2GHz, 512 RAM là chạy được rồi. Card màn hình thì càng mới càng tốt, tối thiểu cũng phải MX 32MB.

Em cài Hammers of Fate thì tốt hơn, bản này sửa gần hết lỗi củ chuối của H5 chuẩn rồi.

20. Agrael

Agrael Mr & Ms Pac-Man

Heroes 5 mà chơi cạc 32Mb chắc ngồi cả ngày chưa xong 1 lượt mà tôi tưởng H5 ko hỗ trợ MX

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.