World Cyber Game 2005

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Phuongnm, 15/2/05.

1. mankichi_hacker

mankichi_hacker T.E.T.Я.I.S

Mk mấy thằng tổ trức ở vn WCG sao ko cho cs vào chứ để tội nghiệp anh em cs như tụi tui.Cũng may cho sc là năm nay vn mình tổ trức thêm đấy.

2. Jim-Darkarchon

Jim-Darkarchon Mr & Ms Pac-Man

Ko cố gắng làm sao đạt đc mục đính -_-
    CS từ trên trời rơi xuống giải WCG ah ...
    Nói hộ anh CB :D

3. blueghost

blueghost eS

4. BeTapDanhSC

BeTapDanhSC Donkey Kong

. Lão LT dạo này lặn đâu mất (Chắc bị xe đụng gòi :D ) không thấy tăm hơi, ko có ai chém bác đâu?
    . Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu?
    Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu?Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu? Không tin hả, nhìn tui này ..! Đóa thấy chưa, có sao đâu?

5. BeTapDanhSC

BeTapDanhSC Donkey Kong

-10 Exp -2 Mp : -_- <-- Lão ở ngay sau lưng :((

6. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

à há ... chúc mừng anh betapdanhsc ^^.... vừa hăng máu 1 phát là .... lãnh thẹo
    há há ..... anh lt đã ra tay trở lại =)

7. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

a ha ha, lâu lâu ko tạt qua gamevn mà vui phết, he he, à mà tình hình WCG năm nay lởm quá, chán chết, mất công mong đợi

8. H2O_VN

H2O_VN Donkey Kong

hihi bây giờ đã thi đấu xong hihi hình như ở HCM đã chọn ra được người tham gia rồi hihi

không biết mấy cái replay của mấy trận này lấy đâu nhỉ

9. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Haha bó tay, ko biết cao thủ đang ở sau lưng!

10. KimTaeWon

KimTaeWon Youtube Master Race

Mong rằng phong trào SCVN ngày một phát triển.Mình cũng cảm thấy bất bình trước chuyện mấy tên suốt ngày đâm đầu vào cày Game Online-chả co' ti' tri' tuệ nào.Mà lại co' cả máy đứa cày đến chết nữa mới ghê chứ????? Hy vọng sẽ có 1 giải Star do cộng đồng SCVN tổ chức nhằm cổ vũ phong trào SCVN

11. WC3_no1_player

WC3_no1_player Mr & Ms Pac-Man

silentcontrol của hàn vừa thua thằng razzreason của brazil xong, trận xem hay vãi hehe

12. thaopn

thaopn Youtube Master Race

SC coi như tiêu rùi, MeOBot "gục" liền 3 trận. Ko biết Medusa sao đây.

13. nguyenromantic

nguyenromantic Mr & Ms Pac-Man

Meobot mới thua thêm 1 trận nữa, nâng tổng số trận thua lên 4, bùn ...:(

14. man_of_life1982

man_of_life1982 Youtube Master Race

Tâm lý thi đấu chăng??? Dù sao Medusa cố lên, hy vọng cuối cùng của WCGVN....

15. kieuphong123

kieuphong123 T.E.T.Я.I.S

Meobot thậm chí còn được bọn teamliquid nhắc đến T_T thôi ko sao cố lên cưng thắng một trận vẻ vang đê

16. nguyenromantic

nguyenromantic Mr & Ms Pac-Man

Meobot đã trắng tay trong ngày hôm nay, 5 trận toàn thua!

17. SoS)zinniz(

SoS)zinniz( Youtube Master Race

cố lên Mr.Vip :D vì Việt Nam ^^

18. kieuphong123

kieuphong123 T.E.T.Я.I.S

Meobot 0-7 T_T thảm quá
    hi vọng Vip khá hơn

19. snooker

snooker Youtube Master Race

SilentControl đứng thứ 4 thế là 1 gosu Hàn đã bị loại ??

20. kieuphong123

kieuphong123 T.E.T.Я.I.S

ko phải bọn nó chuẩn bị đấu tiếp tiebreaker