World of Armani-WoW Private Server Chất Lượng Cao Ở VN [Free to Play]

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi xenkoo, 7/11/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Black Ghost

Black Ghost Mr & Ms Pac-Man

fix dùm em cái lỗi ở trên với :(

2. NokiaN87

NokiaN87 Youtube Master Race

Chưa fix xong lỗi nữa , bác nào biết fix dùm em cái lõi đi

3. ktscaoson

ktscaoson Youtube Master Race

admin ơi, nghề Enchanting bị bug kìa, fix giùm với,ko có thì không biết khi nào mới lên nghề.::(

4. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

5. SieuNup

SieuNup Youtube Master Race

Server lại rơi rồi hix hix.... sáng giờ ngồi không buồn quá. ::( ::(

6. caoduong2000

caoduong2000 Youtube Master Race

server down lâu qua, chắc admin đang fix cái gì to lắm đây

7. kingempty

kingempty Youtube Master Race

Cúp điện roài chứ còn gì nữa, down lâu như vậy chỉ có thứ 3 thoai, còn ngày thường mà down lâu như vậy là cúp điện rồi.
    Hi vọng EVN sớm bị kiện độc quyền. ~ ~

8. caoduong2000

caoduong2000 Youtube Master Race

chán thế =.= , cup điện từ sáng vậy chiều mới có rồi X(

9. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

FPT hôm nay họ bảo trì nên nguyên buổi sáng không connect được chử không phải cúp điện.

10. QuyHaiNhatDao

QuyHaiNhatDao You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

cho hỏi bây h tôi muốn chơi WoA thì cần down những j` vậy mọi ng`. mình đã có sẵn classic client rồi h cần down những j` nữa vậy .
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Bản BC down xong có cần setup chồng lên folder phiên bản Classic không vậy. hay là làm 2 folder.Ai giúp mình với nhé

11. Black Ghost

Black Ghost Mr & Ms Pac-Man

sv dis rồi à ?...................................

12. Ch[Y]m[Y]3u

Ch[Y]m[Y]3u Mr & Ms Pac-Man

Bỏ FPT đê , sài VNPT ý , đỡ dis hơn nhiều ( thực ra là dùng chả bao h thấy dis ... )

13. dmciii

dmciii Mr & Ms Pac-Man

Xenkoo ơi cho hỏi sao cái smelting ko có trong general dù đã học mining, còn nữa cái cooking tại sao lại ko nấu ăn đc khi đã tạo ra lửa, mình đã nhiều lần hỏi mọi người thì ko ai biết tại sao, mọi người đều nghĩ là bug, tui cũng có post bài lên forum armani nhưng ko nghe GM nào trả lời hay cho ý kiến gì cả. Bug thì tui chịu được nhưng ít nhất phải cho tui í kiến là nó bug hay là tui làm ssai điều gì... chài ơi chứ im lặng vậy ko biết làm thế nào mong Xenkoo và các GM xem giúp và cho ý kiến.
    Mà làm sao để học lại nghề vậy? mới chơi đc 1 tháng nên ko biết gì học nghề sai hết mà lại chả quang trọng nữa =((=((=((

14. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

OMG bạn report hồi nào sao tôi không thấy?:o Hằng ngày tôi phải fix rất nhiều thử + trả lời câu hỏi của players làm sao tôi có thể trả lời hết dc. Không tin thì cử hỏi các player tôi nhiệt tình giúp đỡ như thế nào?

Nếu bạn report trong game thì tôi không giải quyết vì tôi không thể nhớ hết dc vì có những lúc tôi vô game để fix và làm thế tôi mất tập trung rồi làm sai.

Cử lên forum xem đa số bug nào của player report thì mình cũng có trả lời.
    Đa sồ GM là người nước ngoài , bạn nói tiếng việt thì sao họ hiểu?

WoA developer Salamanda hỏi tôi : Salamanda nói là bạn đó là người English mà có player nói là : Trời ông biết tiếng việt thì nói mẹ tiếng viết đi. Rồi salamanda link cái này cho tôi xem tôi cũng không biết phải nói làm sao. :(

Nhiều hôm tôi ráng ngồi fix tới khuya để mọi người có cái mới để chơi, WoA Developers bàn bạc nên làm cái gì mới cho các bạn chơi, viết C++ code mới. Rất vất vả thế mà lâu lâu lại có những người nói này nói nọ, rồi những kẻ gét WoA kiếm chuyện nói xấu thì tôi cũng chẵng biết phải làm thế nào cho vừa lòng.

Những teachers bên nước tôi đang học thường khuyên chúng tôi rằng đã làm gì thì phải làm cho hết mình để có chất lượng tốt nhất và tôi đã và đang làm theo lời khuyên trên.
    Người VN nói chung và Vn player nói riêng cần phải học lại cách ăn nói. Hơi chút là chửi bậy , rồi "sặc , ộc khi đang chat với tôi. Cái đó không thể chấp nhận được.

WoA website và forum đã post rất đầy đủ thông tin về cách download , cách đăng ký , connect Fixes mới update mới v.vv.v mà mấy ai bỏ thời gian ra xem. Chưa xem hết rồi bảo là không có. X(X(

Tôi là một người rất ngay thẳng nghĩ sao nói vậy, có mất lòng chút thì cũng đừng giận.

15. frozengon

frozengon Mr & Ms Pac-Man

Pác chủ topic !! Sao tui down o dc ?? Để cho nó tự down ngồi nủa tiếng o thấy dc % nào cả

16. dmciii

dmciii Mr & Ms Pac-Man

Thì tui thấy bên đó ko ai biết lý do là cái này bug hay bị gì gì đó, thấy xenkoo hay lên đây trả lời bài nhiều nên tôi lên hỏi để biết lý do chứ tui ko có í gì khác đâu, ko hề chê đội ngũ làm việc của các GM và WoA, với lại tui cũng là 1 thành viên nhiệt tình với game, chơi ko hề than bug nhiều vì là lần đầu tiên chơi WoW nên ko biết nhiều chỉ mong đc giải đáp thắc mắc thôi, vì trên forum thấy lâu trả lời wá nên lên đây hòi tạm chứ dùng nghĩ nhiều.
    Tui biết tụi chơi ở server khác hay vào than vãn server và nhiều người spam vì bug nên cũng hiểu đc cảm giác của các GM, đa 1 số GM nước ngoài thì tui chưa biết nhiều nhưng chưa bao giờ dùng tiếng việt khười nói tiếng anh, đội ngũ GM thì rất nhiệt tình đa số mems ai cũng thấy vậy, khi có bug là tối hôm đó down server fix bug, đến sáng dậy là hết nên chơi rất thoãi mái, cám ơn woa và mọi người đã ạo 1 server free cho anh em chơi và mong sao có lời giải đáp những thắc mắc chứ ko có í gì hơn. :x ủng hộ hết mình:hug:

17. bimatdo

bimatdo Mr & Ms Pac-Man

Ủa nhưng lạ quá cả ngày hôm nay ko vô chơi WOA được, sv bị dis hả anh em :(

18. QuyHaiNhatDao

QuyHaiNhatDao You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Bạn ráng kiên nhẫn đi link torrent là phải vậy rồi :D hum nọ co 5,6 Kb/s có khi không lên dc Kb nào nhưng h max speed lun rồi :x.

Me too:x.

19. bimatdo

bimatdo Mr & Ms Pac-Man

ủa có ai vô được game chơi chưa vậy, tôi ngồi vô từ sáng tới giờ mà chưa được nè! sv bị sao thế nhỉ :(

20. squall&rinoa

squall&rinoa Donkey Kong

Bug cooking+ fisshing ( chả có chỗ nào có fire để cook )

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.