World of Armani-WoW Private Server Chất Lượng Cao Ở VN [Free to Play]

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi xenkoo, 7/11/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. boneseller

boneseller Youtube Master Race

2. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

ê em chai....em chai có tự bỏ tiền ra để làm server phục vụ anh em ko? em chai có tự mình gồng lưng trả lời từng người từng câu hỏi ko? em chai ko thấy là các bạn ấy chỉ có 2 người moi lưng ra phục vụ mọi người hả?em chai đã có đóng góp jì dù là nhỏ nhoi như các bạn ấy ko?ko có shut up cái mouth như shit lại đi!!!!!!!!!!!

3. IGI2

IGI2 T.E.T.Я.I.S

Xin lỗi nhé, đây là Private Server và đội ngũ phát triển chỉ có 2 người (ngoài ra còn có một số GM người nước ngoài). Chúng tôi không thể fix tất cả các lỗi trong một thời gian ngắn như bạn đòi hỏi, càng không thể một lúc trả lời 30 người được, những gì chúng tôi làm được chúng tôi đã cố hết sức. Mong bạn đừng đòi hỏi chúng tôi phải đáp ứng như Blizzard Offical, bên đó họ có hàng nghìn nhân viên so với con số 2 của chúng tôi

4. Meo_U_O_O

Meo_U_O_O Dragon Quest

ko thik chơi thì biến cứ than thở server private còn đòi hỏi nhiều. Cứ làm như hắn ko chơi thì ko có ai chơi nữa vậy X(

5. <Rong_Con>

<Rong_Con> Youtube Master Race

có sever chơi là tốt rồi, nói nhiều quá đấy, ông thích tốt thì bỏ tiền ra chơi cái sever của blizzard ấy, nói nhiều mất hứng quá

6. gacon2198

gacon2198 Mr & Ms Pac-Man

thằng WOWvn fix bug cả năm rùi mà sv bug tùm lum , server này mới UP lên WOLK mà đòi hỏi cao quá, đảm bảo 3 tháng sau vào sẽ thấy khác liền à, riêng tui thấy admin bên WoA dành nhiều thời gian công sức hơn admin bên wowvn

7. BuomQueSSP

BuomQueSSP Youtube Master Race

lol người ta đã nhiệt tình làm server free cho chơi ko góp ý thì thôi còn trách móc.

8. ßen

ßen Mayor of SimCity

Mà down 3 cái patch xong có tạo được Death Knight không ? Hay chỉ vào realm mà ngó bọn nó chơi Death Knight ? :-/

9. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

bạn có thể lên WOA forum để dc hỗ trợ

10. ßen

ßen Mayor of SimCity

Đã down xong mấy file patch và update lên WoW TBC 3.0.3. Đang cần patch update từ WOW 3.0.3 lên WOTLK 3.0.3

11. hayquahaha

hayquahaha Guest

Tớ tìm bên web www.WorldofArmani.com không thấy link hướng dẫn cần download những gì,ai có thể bảo tớ cần download những gì không.Thanks.

12. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

Vui lòng đọc kỹ website :( .....

13. Hakbit

Hakbit You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Bug ko report tại ổng cứ ngấm ngầm sửa thôi chứ có trả lời đâu -.- .Còn chuyện lose data thì nếu có bị thì dính cả sever chứ ko riêng gì ông kia đâu -.- ,với lại ai lại muốn làm tội player của mình chứ ,sự cố ai muốn -.-

14. robahn_king

robahn_king Mr & Ms Pac-Man

xin hỏi lại bạn admin là server woa online theo cố định hay là online 24/24/7 vi thinh thoang tui khong the logg vao server dc,tui mới tới chơi ở server của bạn :D
    (lẽ ra định hỏi bên woa forum nhưng không thấy forum mở cửa nên qua đây hỏi vậy)

15. Reddie

Reddie Donkey Kong

Tôi có cáu giận và có thái độ phỉ báng trách móc admin không , góp ý 1 cách chân tình vậy còn nói gì , ông không có cái đầu à .
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Tôi chỉ là 1 con người nhỏ bé trong cái thế giới này thôi , còn bạn đang tự bôi xấu bạn thôi , bạn tỏ thái độ như thế thì được gì , bạn chỉ góp phần là đuổi 1 người chơi WoA đi thôi

16. hayquahaha

hayquahaha Guest

Tớ đăng kí 2 acc rồi mà kô có cái nào dùng đc là sao vậy???

17. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

Forum mình đang nâng cấp lên phiên bản mới nên tạm thời đóng cửa cho an toàn. Thông cảm nhé :) Thôi không cãi nhau nữa. Mệt quá ><

18. luxun03

luxun03 C O N T R A

link xịn tất cả các bản patch của wow http://a.wirebrain.de/wow/ giành cho những ai chưa tìm ra link để update

19. chicken_pro

chicken_pro Youtube Master Race

xin hỏi có cách nào tra lại email đã đăng kí của mình ko. Mình có chơi 1 acc nhưng quên mất email rồi nên ko up lên WOTK dc

20. danteit

danteit Youtube Master Race

xenkoo này bạn sửa dùm mấy cái quest death knight dùm nhé,toàn lỗi không hà(kì::() với lại chỗ bắt đầu DK có hai người khoái đồ sát(không biết mod hay player nữa) cứ chết hoài hènX(.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.