World of tanks Việt Nam Closed beta

Thảo luận trong 'World of Tanks - Server VTC' bắt đầu bởi robinsons, 16/3/12.

1. vit12345

vit12345 Chrono Trigger/Cross

Hông hay đít cũng vậy cả thôi. Thấy khó chịu thì chửi, ko được thì kill.LT lẽo đẽo đi theo HT hỏa lực thì kém ko ăn hôi được lại còn làm HT khó chịu thì chơi kiểu gì vậy? Thà mất tí cre với exp còn hơn là chuốc bực mình vào thân, lại loại được 1 thành viên vô dụng trong team

2. huruhuru

huruhuru Dragon Quest

Tình huống 4 thì gặp rồi nhưng mà mấy cái còn lại thì chưa bị!
    :))
    Mình thật may mắn!

3. embengoc

embengoc C O N T R A

IS-3 với IS-4 full up quay hơi bị mệt nhé. Trông thế thôi chứ nó vừa quay xe vừa quay turret thì vẫn bắt kịp đấy. Chẳng qua gặp gà chỉ quay turret mà không quay xe theo mới ăn được thôi.

4. huruhuru

huruhuru Dragon Quest

Kỉ niệm vui nhất và đầy kịch tính là T1 quay con KV tới chết!
    Solo 1 vs 1
    =))

5. MatKhau123456

MatKhau123456 Mr & Ms Pac-Man

cái này mình gặp cả 6, hôm nay trận 2 thằng E-75 vs E-100 đi cánh gặp 2 con IS4 ko dám bắn, la gào pháo, cứ đứng đấy lãnh đạn pháo bên kia cho tới chết :))
    Đấy là bác chưa gặp có mấy a lên T95 tưởng mình siêu nhân lao lên giữa đồng, 3 anh T95 bị 3-5 con 1390 quay thọc @ss tới chết, hài lắm :))

6. nhantruyenky

nhantruyenky Legend of Zelda

gặp cả 6 =]]
    mạ 2 team ngang tier mà bên mình cứ E75 với T34 còn bên kia IS4 là y như rằng "chia team kiểu gì vậy" =))
    còn chặn đường lui thì ít bắn HT nên ít gặp
    chỉ có khi nãy lái KV5
    mình lên lãnh đạn cho tụi nó đừng sau bắn gần chết hết rồi
    còn 1 con VK4 P mười mấy % với con IS30% mà team *** đứa nào dám lên vẫn cứ thụt thò sau đít mình trong khi còn có hơn trăm tiết =]]
    thế là mình giả vờ quay đầu xe đi ngược lại các a ý mới dám lên trong khi full máu cả bầy =))

7. huruhuru

huruhuru Dragon Quest

Mới gặp 1 trận ức chế!
    Ko hiểu tụi bồ nghĩ ji` mà chơi cái map có cái rừng cây, tụi nó ko vô rừng cây phục kích mà lao qua bên kia, đứng giữa đường cho pháo nó dập!
    Pó hands!

---------- Post added at 16:49 ---------- Previous post was at 16:45 ----------

Mới gặp 1 trận ức chế!
    Ko hiểu tụi bồ nghĩ ji` mà chơi cái map có cái rừng cây, tụi nó ko vô rừng cây phục kích mà lao qua bên kia, đứng giữa đường cho pháo nó dập!
    Pó hands!

8. Rapekill

Rapekill Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

các bạn cứ kêu là ko dám bắn IS-4 ? thế h biết nó có 1 con IS-4 hay có 5-6 họng súng từ đằng sau nó =))

9. giangqaz

giangqaz Space Marine Doomguy

E75 mới đáng sợ, súng chuẩn bắn đâu lủng đấy

10. giaoloc92

giaoloc92 Mr & Ms Pac-Man

mình chơi pháo nên ít gặp mấy vụ đó, mà cảm thấy HT Mĩ dễ bị pháo cho 1 hit,nhất là con T32, cứ 1 hít là đi,sướng ^^. mà chơi pháo khoái vụ bày đàn nhất, 1 hit là dính vài em ^^, bên NA còn phải bik cách canh, ở đây thì nhắm mắt mà bắn ^^, xui thì gặp trân mấy thằng crew dỡ chứng bắn bậy, ko thì bắn rất sướng ^^
    Hỏi tí, mình cài lại Win,cài xong thì vào game nó báo là lỗi đăng nhập, ai bik khắc phục ko ~~

11. Anh Phương Baby

Anh Phương Baby Fire in the hole!

Theo như dự đoán thì vtc sẽ chuyển toàn bộ exp kiếm đc qua free như sever của sea. Và anh em sẽ nạp gold quy ra credit nếu muốn lên nhanh ko thì cày trắng răng haha

12. Donyl

Donyl Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Kiếm đc cái Hunter mà ko hiểu csai này có phải Tank Hunter ko. Chỉ có toàn tên Tank Đức @@

Tier 10 thì hiện nay có 2 loại:
    Loại 1: Hổ báo cáo chồn, loại này thường có tinh thần chiến đâu cao nhưng sẽ có 2 chiều hướng, nếu pro thì miễn bàn, nếu ngược lại thì thường lao ra 1 mình nghĩ xe mình bounce hết tất cả rồi chết vớ vỉn -> team lose và các anh ý gào thét SPG éo bik bắn, team éo biết chạy theo hỗ trợ v.v :7cool_waaaht:

Loại 2: Thích thẩm du, thường là kém tự tin vào chiếc xe mình đang có, nếu là pro thì biết cách cover pháo, chặn hướng móc lốp v.v còn loại ngược lại thì chỉ biết đưa súng qua đưa súng lại rồi chết vì đứng 1 chỗ bị pháo bắn hoặc bị móc lốp :2cool_misdoubt: ( mình toàn gặp loại này mới đau :4cool_oh: ) kết cục của loại này chắc ai cũng biết, phần lớn thôi chứ ko phải là toàn bộ nha :9cool_sweet_kiss:

Vài nhận xét vui mí thím đừng :6cool_beat_brick: em.
    Mà ko hiểu sao Batchat toàn bị bắn đầu tiên :9cool_canny: trong khi team đi 4 5 thằng éo thằng nào dính đạn :6cool_surrender:

13. The Iron Eagle

The Iron Eagle Sam Fisher, Third Echelon Agent

giáP giấy thì đừng có xông lên trước, núp chờ nó bắn bồ xong 1 phát là đạp ga ào lên chạy ra sau mông nó, theo bản tÍnh ham bắn con giáp giấy trước và sợ tank pháp đốt đít thì trong khi nó đang nạp lại đạn nó sẽ quay pháo, thậm chí cả xe theo mìNh-->lộ đít pháo, mông và hông cho bồ bắn, nó có thể bắn dc mìNh nhưng nó cũng tự giết bản thân =))

tier X thì ngay cả bên EU cũng thế thôi, nhiều thằng lái tank to mà ko hiểu nó đang làm gì

Chỉnh sửa cuối: 17/4/12
  14. vit12345

vit12345 Chrono Trigger/Cross

batchat nguy hiểm nên ăn gạch đầu tiên cũng dễ hiểu thôi bác. Nhất là server VTC patch 7.1.1 chưa nerf bat nên càng kinh:cuteonion52:

15. 12h30

12h30 Mr & Ms Pac-Man

vâng hnay gặp 1 anh IS4 trên bảng...a ấy bảo mình: " mẹ thằng tier 10 nhát thế, đ' chịu lao lên chắn đạn cho tao"....dạ e AMX 50b anh ạ.. a còn cứng hơn e đấy =.=!

16. Donyl

Donyl Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Bắn sướng thiệt, mà tiền lên ko nổi =)) Ko biết nerf rồi còn sướng như bh hem :(

17. 12h30

12h30 Mr & Ms Pac-Man

nó cũng có khác j t54 hồi đầu mới ra đâu..imba vãi ...có những battle 5 6 con T54 là coi như thắng T.T

18. The Iron Eagle

The Iron Eagle Sam Fisher, Third Echelon Agent

tier 9 tier 10 thì thắNg may ra mớI có tiền lời, thua thì lỗ vỡ mặt (có pre)

19. theHOAX

theHOAX Youtube Master Race

Cầm Lore engine stock vào map Mines, chúng nó 1 đống HT, cứ thích leo đồi trong khi bên nó 2 con 1390, 1 chú M26. Súng thì 49s load xong. Các chú HT leo đồi lên, 1390 nó hạ xích lần lượt. Nào thì E75, IS3 đếm số. Thế là thằng FukingKiller ngồi chửi mình, bảo sao mình k leo lên trên đồi. Mà rõ ràng mình solo thẩm du chết con 704 đi móc lốp. Rồi còn khè bản thân từng chơi NA rồi =)) Móa vãi quá VN trẩu tre.

20. Anh Phương Baby

Anh Phương Baby Fire in the hole!

Tiger up gun cuối bắn sướng cực. Nhưng quyết định ob sẽ theo HV Mỹ. Mọi người có kinh nghiệm gì ko truyền đạt cho mình với. Cách chơi có khác hv khác ko và lên ntn cho dễ?