WoW bắt đầu cuộc thôn tính Uni 11

Thảo luận trong 'Ogame' bắt đầu bởi changaiyeu83, 27/12/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KingArThur1

KingArThur1 Youtube Master Race

Ok, để xem ai ko cón chơi ogame bên Uni11 này
    Comon baby

2. aznkoz

aznkoz Mega Man

^^ ... there is a person in my watch list :) ...1 trong những người trong WoW nhưng đã bị crash rồi (đáng đời) . Bị crash hồi nào thì ko nhớ vì lâu rồi ko chơi nên tin tức thất lạc , chắc cũng cỡ 1 tháng trước :) . Nói chung :) ... sẽ có ngày óanh nó xuống green luôn ^^ .
    Còn ông panda ặc .. join HB từ hồi nào vậy ... mặc dầu ko nhớ tụi nó là ai ~_~ .... chỉ thấy chữ allies hehehe . Ko là chắc cũng ăn mấy quả bomb :) .

3. kgbdangchi

kgbdangchi Youtube Master Race

@aznkoz ông chơi acc nào tọa độ nhiu có thể cho tụi này biết k0 :))

4. aznkoz

aznkoz Mega Man

Nếu theo dõi tình hình thì sẽ biết :) . Đang chơi account thằng khác, có thể nói là hơi bèo ~_~ .. so với acc cũ thì .... 1/10 fleet size ặc ặc :) . Nhưng cũng ko cần tìm làm gì, tui thích thì tui mò đến :) , tui là vậy đó :) ... ko phải turlte, cũng ko phải crasher :) ... simple revenger :) .
    Thực ra, đối với LM Vn tui ko hứng thú gì mấy, nhưng giờ chắc tui đã hiểu phần nào .
    và tại sao LM lại chứa chấp vài thằng rất ưa là khó chịu ... trước panda thì có 1 thằng . Giờ này vẫn còn trong WoW , phải chăng là clone :) .. cũng chẳng cần thiết .... kẻ thù là kẻ thù, dám đánh người bên tôi . Chuyện gì chứ mấy chuyện này thù dai lắm mặc dầu ko phải đánh tôi :), và cũng đã từng định đặt colony ship nhưng bị mắc cái acc u9 mới nhận nên give up :) .

5. kgbdangchi

thế ông có húng thú với 1 acc cua WoW k0
    chẳng hạn của BaByCute vì k0 co ai quản lý nên đang làm faem cho HELL BOY

6. KingArThur1

Nổ vửa phải thô, chừa đường cho thằng kgb nổ nữa chứ, ông nổ nhiều quá coi chứng văng thằng kgb bây giờ :))

7. aznkoz

aznkoz Mega Man

ko biết tui là ai à ? ~_~ .... hic ... Cũng ko sao ... ông ở tuốt bên gal 4 chứ đâu ~_~ .... Hồi trước nhớ còn pm cho tui ... giờ bày đặt quên à .. ngoài Yahoo thì cứ spam ~_~ .
    Nếu nói vậy thì kể như allies bỏ qua 1 bên :) .. personal thanh toán :) vì tui cũng là 1 trong leader mà kakakaka :) :P .
    @kgb : Nick Babycute đang làm farm à ?? mà thằng đó bị ai crash vậy ? ~_~ ... làm tui mừng hụt .... hic ... kẻ thù ngủm củ tỏi rồi ... buồn ghê ko ...
    Mà tui có cần ở trong alliance ko ?? Vì hồi trước mặc dầu alliance tui có war với bên HCM :), nhưng chưa từng war với WoW nhưng tại thằng BabyCute nó cứ óanh bên tui hoài nên tui ghét ... ~_~ ... Nếu ko cần join thì tui lấy ^^ .. có thể giúp đỡ :D .

8. KingArThur1

Bên G4, :=)), chi nhiêu đó thôi cũng biết ông đang nổ, còn nói tui spam ông nữa :=)), tui spam trong WoW thôi, ong ngoài WoW mà biết được đúng là "pro"
    Bi Babycute đánh te tua rồi còn bảy đặt lên giọng.
    Nếu muốn tham gia đánh tui thì nên tham gia bây giờ đi, ko thì khoảng cách sẽ xa hơn đấy.
    Cả đống người đánh tui, ko biết chúng là gì nhỉ? :-/

9. aznkoz

aznkoz Mega Man

À, tao thấy mày ngu quá ... tao chưa hề bị BabyCute đánh, chỉ có nó ko dám đánh tao thôi . Kiu nó qua nó lại sợ .. mặc dầu cách có 200 ss ~_~ trong khi tao có sẵn 3 cái colony ship . Chuẩn bị bay đi 3 nơi .... Tiếc là mày ko chơi u9, ko thôi thì vễ chầu sớm hơn . Nhưng ko sao :), chơi u11 cùng được , cũng có ngày thăng thiên .
    Tao có log text nghe con .
    just an example .. mày dám nói ko phải mày xem ~_~ ...
    ko spam mới là lạ ~_~ ...
    Thêm cái này
    Nếu tao ko phải là mấy thằng mày pm, vậy mày thấy nick tao mà mày dám send msg vớ vẩn .. ko phải spam thì là gì ???? X( X(

10. Salem Sabehagens

Salem Sabehagens Mr & Ms Pac-Man

Thôi thôi bức xúc làm gì ai chả bị >.< thông cảm đi panda ra khỏi WoW rồi ông đừng ghét lây sang bọn tôi nhá. A` mà cái thằng ông ghé mà vẫn ở trong WoW là .... tôi hả :)) Nhân tiện trong WoW còn 1 số Acc đang trống ông có muốn vào nhập hội với bon tôi không toàn ác thú thoai #>:) dặc biệt là kgbdang :))

11. aznkoz

aznkoz Mega Man

dân ác ôn ... đi farm acc bạn bè :P .

12. Salem Sabehagens

:| sai rồi đây là tinh thần " cao cả " của WoW lấy thân mình làm thịt cho đồng đội chứ quyết tâm không cho thằng khác nó farm :p khổ chủ đã đồng ý thì ngại gì mà không..... ;;) trong này còn nhiều điều thú vị vô cùng #>:) vào đi :D

13. aznkoz

aznkoz Mega Man

Khà khà, tui là người trung thành mà, đâu nở lòng nào đi :) . :P .

14. Salem Sabehagens

hè hè trung thành hay không không biết nhưng nếu thích nhập hội với tụi này quậy tung cái U11 lên đấy là mục tiêu vĩ đại và cao cả của WoW :D cho đến khi nào từng thằng ngã gục và chỉ con mười mấy thằng trong WoW là còn sáng nick thì ta chuyển sang U khác quậy tiếp ;;)

15. aznkoz

aznkoz Mega Man

~_~ ... 10 thằng đứng top 50 là đủ rồi ....
    ----------
    164 + panda Write message H.B 1301
    ~_~ .....
    Toàn là gần nhà :) ... chẳng cần đi đâu xa :D .

16. Salem Sabehagens

Mục tiêu ấy ... dễ quá :D giờ đã có 3 rồi còn gì :)) mà nếu ông đánh panda thì gọi tôi 1 tiếng nhá mấy cái REC của tôi sắp mốc rồi :D xin ít thôi mà :P

17. aznkoz

aznkoz Mega Man

ặc ... Thôi, để tui đi hôi của ông :) .. .ông đang mạnh hơn tui mà :D . Chơi acc bé mệt thiệt ... ^^ ... cứ up tech chứ làm quái gì :D .

18. kgbdangchi

WoW đang có ý định tất cả member đập thằng Array rank1 xong rồi wa U15 chơi tạo danh tiếng
    sau đó bên U15 thằng nào rank1 đập hội đồng tiếp
    cứ như vậy cho đến khi U30 ra k0 thằng nào za'm rank 1 lúc đó WoW làm trùm :))
    moa' k0 biết ý tưởng điên rồ này có được thông wa k0
    zui bà cố =))

19. KingArThur1

Ý tưởng điên rồ ko được thông qua , bởi vì chưa hội đồng đươc tui, :)) mà muốn hội đồng tui thì, chắc đợi dến tết Congo ấy :))
    Còn ông kia( ano gí đo' ) tui biết ông rồi, ông là 1 trong nhừng thằng chưi bậy nhất mà tui từng gặp, tui gần ông à, cũng chả sao, nếu như tui mà biết ông o đâu trong Ogame thì sẽ làm farm ông luôn:))

20. kgbdangchi

sao cái COLONY của thằng nào ở 1:149:3 phải DEL nhỉ :'>
    tội nghiệp bị đánh wa' chịu k0 nổi :hug: phải DEL nhỉ
    wên k0 cần bàn cãi với thằng bị cộng đồng Ogame VN loại trừ ,nói với nó chi nhỉ #>:) #>:)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.