WOW Viet Nam Server

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi maninlove, 18/12/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. maninlove

maninlove Youtube Master Race

Download được mà bạn. Bạn vào trang này nè : ftp://wowhtp.servegame.com
    ban có thể download bằng chương trình hay dùng FTP client đề download. Mình sẽ cố gắng muợn Server để up lên. Để mọi người cùng download.

Mình chỉ mới thử nghiệm được vùng đấy Human và Night Elf, còn các vùng đất khác chưa có quái vật và người.
    Vì cái server này chỉ có 1 mình mình làm, vùa sửa Code, và kiếm thêm data nên hơi bị lâu. Mình củng phải lo cái vụ Gunbound nên chưa có sửa được nhiều (Đã chơi được Gunboun).

Mong các bạn thông cảm.

Mai mình sẽ upload cái link lên trang web để mọi người cùng vào load về.

Các bạn nào có thông tin chi tiết về WOW vui lòng cho mình biết để mình bổ sung những cái thiếu sót.

Cám ơn các bạn.

2. Odisey

Odisey The Miscast Sorcerer GVN LEGENDARY ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ GVN Dalit

Vậy là hay lắm rồi ,khi nào hoàn thành bảo đảm anh em sẽ ủng hộ hết mình .Ráng lên Mainlove ^^

3. sekaka

sekaka Youtube Master Race

Bác maninlove xem thử _http://download.ngi.it/dl.php?f=3228&go=1 link này có đúng ko, up làm gi cho mệt. openbeta

4. Sorite

Sorite Dragon Quest

Cái link download ở trên dùng được ko thế maninlove, để khòi ngồi đợi đến 12h mớ down, lâu quá, hic hic

5. DoanThienY

DoanThienY Youtube Master Race

Mấy bac' ơi cho em hỏi may' em cấu hình :

Cederon 1000 MHZ
    Ram 128
    Card màn hình 6 Mb

Choi WOW được ko mấy anh ?

6. Lang

Lang Mega Man Lão Làng GVN

câu xúc tích nhưng đơn giản: mình ko vào chơi dc dù đã sửa realm list

7. maninlove

Hic hic. cái ftp://wowhtp.servegame.com vẵn đang chạy bình thường mà. Nhưng muốn download bạn phải đợi sau 12h đêm mới download dược.

--> Lang <--
    bận hảy send cái realmlist của bạn và cái hình lúc connect của bạn cho mình xem coi như thế nào ? mình đã test thử rồi vẫn vào được mà.

realmlist.wft
    "set realmlist wowvn.servegame.com"

bạn hãy thử lạoi rồi send cho mình nha.
    Cám ơn bạn.

8. Rockie_

Rockie_ Youtube Master Race

Hình như Game online HTP có 1 tiệm ở đường BTX phải ko bạn ? mình có thể đem đĩa đến đó chép đc ko vậy ?

9. maninlove

Chắc bạn chờ thêm vài ngày nữa nha. Mình đang xem lại cái WOW mới, mình vừa tìm được. có thể chơi bản xin. nếu bạn chép bản 0.11.0 vể vài ngày lại chép bản 1.2.1 thì uổng lắm. mình sẽ xem nếu 3 ngày nữa mà làm không được thì bạn cỏ thể đem đến tiệm bùi thị xuân gởi ở đó và nhờ chép dùm.

Khỏang 1 - 2 ngày mình ghé qua đó sẽ chép cho bạn. vì mình chay đi chạy lại đến 2 chổ lận.

Bạn thông cảm nha. Cò nếu bạn muốn chép liền cũng được cứ gởi đó nhờ bên đó nhắn chép dùm là được. ( Bạn cứ nói gởi cho anh kỷ thuật chép wow dùm là được).

Cám ơn bạn.
    Mình đang test cái wow bản 1.2.1 thấy có nhiều đồ chơi mới quá. chắc phải cố gắng hơn mới được. chứ bản củ fix mệt quá. vì toàn bộ tài liệu mình có đền nằm trong bản mới hết nên không thể fix nhanh được. nếu bản mới này mình tìm được các fix sớm sẽ gởi lên cho cac bạn.

Còn riêng cái Server mình sẽ tạm thời down vài bữa. Khoảng 3 ngày. Mong các bạn thông cảm và ủng hộ cho WOWVN

Chân thành cảm ơn các bạn.

10. Rockie_

Rockie_ Youtube Master Race

Nếu xải đc bản mới thì quá tốt rồi nhưng sv có thể mở đc liên tục ko ? ( cho dù thu tiền cũng đc ) chứ như infenovn thì mệt quá .

11. boivom

boivom Youtube Master Race

Nè mấy bro ơi còn ý định mở sever WOW riêng của VN ko vậy?Tôi vào web mà ko load được chắc chưa xong fải ko?Khi nào xong thì hô lên nhé cho mọi người vào chơi,ráng làm nhanh nhé đừng nản lòng mấy bro ơi có khối người thèm chơi sever của VN lắm đó. :D

12. Sfone

Sfone Youtube Master Race

Sao cái link bác maninlovecho tui vô toàn báo the operation time out. Đợi mãi từ 12h đêm đến gần sáng vẫn thế hixihix làm thế nào bây giờ?

13. maninlove

Hic hic thành thật xin lõi các bạn nha vì mình chưa làm xong kịp bản mới.
    Và mình sợ sẽ hư data khi xài cùng lúc 2 bản nên tạm thời mình downserver để thử nghiệm cái mới.

Nếu server chạy lại mình sẽ đảm bảo mở suốt 24/24 trừ khi cúp điện và ISP chết. Hehe
    còn cái download mình thấy vẫn hoạt động mà.
    Nếu có bạn nào thắc mắc mình sẽ hẹn gặp tối trên yahoo [email protected]

Cám ơn các bạn.
    Nếu từ giờ đến sáng mai mà chưa xong mình sẽ mở lại cái bản củ để các bạn luyện đỡ.

-- Note --
    Thành thật xin lõi các bạn.
    download : ftp://wowhtp.servegame.com
    sửa realmlist.wft của thư mục wow

14. venus8092

venus8092 C O N T R A

Mình thấy cái bản WOW của maninlove chơi rất good đó chứ anh em. Mình ko biết nó và cái bản zin khác nhau thế nào. Vì VN mình chưa thấy thằng nào đầu tư cho WOW cả. Trong khi ông maninlove này lại làm 1 bước đột phá mới trong làng game online. Mu bây giờ có thể nói là rất nhàm chán với các bạn. Nếu thế thì hãy thử 1 cái mới xem sao ? biết đâu sẽ gây được thiện cảm cho anh em...

Theo thông tin Venus biết được thì hiện tại ông maninlove đang sửa bản mới hơn. hay hơn và xịn hơn bản cũ. Mình nghĩ chắc tuần sau sẽ xong thôi. Các bạn nào muốn chơi thì có thể down về và chơi bản cũ trước. Khi nào update được thì ông maninlove sẽ thông báo sau.

15. Edge(VN)

Edge(VN) Dragon Quest

Server bản 1.2.1 (bản mới nhất và cũng gần như là bản của blizzard) của maninlove rất đỉnh , tui đã từng xem ổng test , rất ngon , đầy đủ mọi thứ , nhưng còn rất nhiều bug nên ông maninlove đang phải thức suốt để chỉnh sửa , test , hy vọng nó hoạt động tốt để đưa lên cho bà con (những người không có điều kiện để chơi trên server chính thức) cùng nhau thưởng thức .

16. Lang

Sao tui xài bản WOW của inferno vào hoài ko dc,mà luc truoc ông mainlove nói là ổng lấy bản của inferno làm mà ?????

Up hình lên cho xem nè (update lên 1.2.1 ko có dc)

17. maninlove

Vản vào được đó bạn ơi.Cho mình hỏi bạn có sài IP proxy tren web không ?
    Vì thông thường IP proxy va IP connect khác nhau sẽ không kết nối được.

Nhưng mình tạm thời bỏ chức năng này các bạn cứ vào không cần quan tâm đâu. Chỉ cần sửa cái realmlist.wft là được.

Hiện tại server mình đã mở lại nhưng vẫn là bản củ, bản mới mình chưa làm kịp nên không thể đưa lên, mình sẽ cố gắng làm sớm. Mong các bạn thông cảm.

Bản 0.11.0 có một số lõi về Talent nên không ngon khi lên Level cao. Mình muốn đưa bản mới lên sớm để không gặp tình trạng đó vì chức năng của bản Beta 0.11.0 là vậy.

Nếu bạn nào Update được cái Path 0.12.0 thì cho mình xin vì bản này thì Ok hơn một chút, mình sẽ sữa nhanh đề chới.

Riêng bảng 1.2.1 (buil 4150) mình nghĩ chắc sẽ mất vài tuần đó. Nên không down server nữa. các bạn yên tâm chơi. :).

Và một đều quan trọng hình như cái Quest kill con rắn bị hư thì phải, mình chưa có kịp test, các bạn test vào cho mình biết nha.

Khi văng ra khỏi games nữa chừng các bạn vui lòng tất liền để server khỏi lag. Hic hic (lõi nghiêm trọng).

Còn việc download các bạn cứ download tại ftp://wowhtp.servegame.com
    Đăng ký account tại. wowvn.servegame.com

Cám ơn các bạn.

Htp Games online. Phục vụ các bạn về các loại games MMORPG đang thịnh hành. mong các bạn ủng hộ (Vui lòng đừng chê mắc rẻ, mình luông muốn các bạn đến để chơi game vui vẻ, xin đừng đến rồi lại than chổ mình mắc. 6000/giờ, 5000 giờ cho member). Không phải phòng net rồi sửa lại làm phòng game. Nên vui lòng đừng chê bai mà hãy góp ý cho mình xây dụng sân chơi Online cho moi người cùng tham gia).

Thành thật cảm các bạn. Mình sẽ cố gắng thực hiện sớm cái game WOW.
    Nếu server của Infeno down luôn thì mình sẽ cố gắng làm luôn các server đó :)'. Hơi tham quá ha ha... nhưng vì game là tất cả...

18. Lang

server làm tốt lắm,tui nhấn đánh con Wolf tui ngồi tui nhìn con Wolf đi wa đi lại mười mấy lần mà chacracter quyết ko đánh là ko đánh(hắc móc họng xử cái WOW xịn rồi)

19. maninlove

Hic hic bi treo sever Ok rồi đó bạn.

Vào chơi thử nha.
    Cái bản mới sợ hơi bị lâu á. Mình thấy nó có nhiều đồ mới quá mà trong cái củ không đưa qua được mà phải làm từ đầu.

Chác lâu lắm á. Chơi đỡ đi. Hic hic

20. Lang

Hỏi luôn là cái server này mở thì khi nào đóng(giò la khỏang 1 giờ 5 phút sang vao choi ko dc)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.