WOW Viet Nam Server

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi maninlove, 18/12/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. maninlove

maninlove Youtube Master Race

Cho mình hỏi có phải nick của bạn là DuyXBox không ? mình vẫn thấy bạn conect nhung IP không đúng với IP nhận diện nên không vào được. Có phải bạn cùng prõy không ? hay là bạn sài cái nào đó hổ trợ proxy.

Mình cũng không rõ nữa nhưng mà mình đã unlock cho bạn rồi. bạn có thể test thử lại nha. Server luông mở 24/24 không có tắt trừ thiên tai, lũ lụt.... Cúp điện, rốt mạng ... hic hic thì pó tay. còn nếu vô không được nữa thì lên yahoo đi. [email protected].

Cám ơn bạn nhiều.

2. Lang

Lang Mega Man Lão Làng GVN

Sao biết hay thế :D mới connect vào như mà không có được
    Ko có xài proxy lẫn hỗ trơ proxy đâu

Mới vào xong,bị cái lỗi server treo gì đó đánh hoài ko dc à (xài mạng của FPT )

3. maninlove

??? Coi như vào được rồi mà chưa dáng được hả? thôi vậy hen bạn 11h tối nay mình vào rồi coi như thế nào nha. Vì mình đang bận chút viếc nên không sửa được liền.

Có gì tối nay mình gặp trên đó nha.

Cám ơn bạn.

4. venus8092

venus8092 C O N T R A

Chà chà, mình thấy server của ông maninlove này vẫn mở mà. Tuy đôi lúc server bị treo đó, thông cảm đi mà.

Ông maninlove: ông nâng cấp server là vừa rùi đó. pà kon thấy có đúng ko nào. Nâng cấp lên để tụi tui chơi với chứ. Cái Wow này nặng lắm, ko khéo là lag pà kố luôn đó. đánh có 1 con soái hoài mà ko chết mới hay chứ. ha ha ha... nhưng mà phải công nhận là cái wow của ổng xịn thiệt đó. Mọi thứ gần như đầy đủ đó.

Nick của mình là fire_blade khi nào có gặp đừng có giết mình nhé. mới lv 5 thôi. thanks

5. Lang

Thế ông nghĩ tui level mấy,đánh được đúng 1 con wolf là max rồi

6. boivom

boivom Youtube Master Race

Mainilove oi, sao tui down no ve mat het 2 ngay 6 tieng khung khiep vay,su dung mang ADSL cua vnn,o dau ban source cua no vay chi minh di mua voi chu down kieu nay la po tay ::( .Khi minh vao noi ban cho down load no' chi hien copy ko co nut de down,chi minh voi. :D

7. Lang

ổng set banwith xuống 50 nên mới thế

Mong bà con vào server này chơi cho nó vui,max là 500 nhưng mà ổng mới set 30 để test.Đặc biệt ko lag ko full (có 2 thằng trên 30 mà đòi lag đòi full gì ^^ ),ổng nói ổng còn 1 cái server xịn cất trong kho :D

8. maninlove

hic hic vì da so cac ban deu dung chuong trình hổ trợ download nên chua quen dùng FTP download

thôi thì mình nén lại thành 1 file duy nhất. các bạn có thể dùng chuơng trình hổ trợ download cho nó lẹ.

ftp://wowhtp.servegame.com/wowhtp/wow.rar

bạn nào ở TP.HCM có thể liện hệ với mình chép CD wow cho (miễn phí).
    địa chỉ là : 348 đường 3 tháng 2 quận 10. TP.HCM (buổi chiều - 5 h)
    114 Bùi thị xuân Q.1 ( buổi sáng 10h).

còn ai muốn download thì cứ download bình thường.

Mình chỉ mới có 2 raze là Human và Night elf thôi. Các raze khác chưa có monter.

minh đưa cái link download mới (chưa thử) nhưng là beta luôn. Bằng bittoren bạn cứ thử download bản này về xem.

Nếu bản wow mới chạy ok và được nhiều người chơi mình sẽ đưa lên server xin, cái server này chỉ là test.

Các accoutn mình sẽ cố gắng giữ lại và đưa lên cái mới (nếu Good).

Cám ơn các bạn.
    Có dịp thì ghé tiệm mình tham quan. Mong được đón tiếp các bạn

Các file đính kèm:

9. Lang

File torrent a,cái FPT down dỏm nhất là down file torrent(lâu lắm mà có vài KB/s à)
    Down load kiểu FTP hình như phải có trình duyệt FTP phải ko mainlove(như AceFTP,CuteFTP v.v...)

10. maninlove

cai FTP thi phải dung trình duyệt thì các bạn mới download duoc toan bo thư mục.
    Nhu Lang nói thì các bạn nên kiếm cái client Ftp de download.

Nhung mình cũng vừa nén xong cái thư mục wow thanh file rar đó. Các bạn có thể download bằng IE cũng được.

Hay có thể sử dụng các chương trình hổ trợ download cũng được. Nhưng server mình chỉ có thể hổ trợ tối đa là 50-60Kb.

Nếu nhiều người download cùng lúc thì chắc chắn sẽ chậm. Mong các bạn thông cảm./.

Sao hả Lang. chơi rồi cho mình biết mấy cái Bug nha, mình sẽ kiểm lại từng cái cho bản mới luôn.

Hic hic.

11. jacks0_0

jacks0_0 Mr & Ms Pac-Man

hình như server bị down tiếp rồi hay sao mà web vào ko được :(

12. Edge(VN)

Edge(VN) Dragon Quest

-Có thể là do tiệm của Maninlove cúp điện hay trực trặc về NET , nếu bạn muốn download lẹ thì bạn có thể down lúc tối khoản 11h-12h pm ! Lúc đó là down lẹ nhất .
    -Maninlove đang nghiên cứu về bản 1.2.1 (4950 không biết có đúng không) , rất tuyệt nhưng có thể là hơi lâu do phải sửa từ đầu không thể copy nguyên cái bên 0.1.1 được !

13. Thuanthq

Thuanthq Mr & Ms Pac-Man

chời ơi sao ko có chỗ dow thì lấy gì mà chơi pa...... làm ơn lảm cho con cái link di ba

14. justsee

justsee T.E.T.Я.I.S

đang down , mong rằng bác maininlove sửa nhanh bản 1.2.1 đi ,cho anh tận hưởng .

À ,ai rành về WOW ở VN cho hỏi ,ngoài server của bác này còn có server của chỗ nào ko nhỉ . Thu phí cũng được . (ở VN thôi )

15. Seifer1985

Seifer1985 The Warrior of Light

Hix mới vào chơi được thêm 2 lvl lại bị lỗi bay ra Win, sao bên Inferno cũng bị cái này cũng bị tuốt ::(
    Nếu không có cái lỗi vãi này chắc sẽ cool lắm :cool: Nhưng mà hình như Item bán trong Shop khá nhiều thì phải :D coi bộ không được hay cho lắm !

16. nghiatsp

nghiatsp Youtube Master Race

Neu da chiu thu phi sao ko mua ban cua Bliz ve choi cho suong ... moi dzo di chung dzoi tui cho khoe ... tui co`n yeu wa' nen kiem dong minh di cho dze ^o^

17. nghiatsp

nghiatsp Youtube Master Race

Dzi cai server na`y bi set theo kiu cua MU roi ... choi vay thi` chan lam ... vu khi trong WOW minh phai tu hoc nghe roi tao ra chu ko mua duoc nhung mo'n do xin, :((

18. Sorite

Sorite Dragon Quest

Sao download đòi log in vô, mà mình ko có username & pass, ai bít ko, chỉ dùm cái iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..!!

19. maninlove

Hic hic mình chỉ làm thử nghiệm thôi, mấy cái shóp bán toàn là đồ dỏm không đó. Mình chưa có đư ađồ xịn lên, Chỉ thử nghiệm xem cách thêm đồ và phép như thế nào.

Nếu các bạn bị lõi văng ra ngoài rồi vào lại không được với nick đó (báo lõi Bit_Num<mNumit ..) thì login vào web chịn cái "Fix" tương ứng cho con đó thì có thể chơi tiếp.

Nhưng hình như đang bị lõi party. Để mình coi lai và fix nó.

Tuy nhiên các Quest sẽ rất quan trọng trong game. Vì nó sẽ cho bạn các phép thuật mới (mình sẽ đưa luôn trong bản mới).

Mấy cái đồ xịn thì không bán đâu, bạn yên tâm. trên đây tiền rất khó kiếm, và khi chết sẽ mất cả tiền và XP, thử đi xem coi có khó không. Các giá phép thuật cũng không rẽ như bạn nghỉ đâu.

Cứ chơi bản này đở đi bản kế tiếp mình sẽ cố gắng hoàn thiện và các món đồ sẽ hạn chế nữa. Mình không thích làm cái server quá dẽ. Vì game phải có cái khó và mức độ khó phải hợp lý cho người chơi thì games mới hay và chơi được lâu. Khi đó mới thấy được cấp độ của người chơi.

Không phải chơi nhiều là mạnh mà là phải biết kiếm đồ và cách phối hợp phép để đúng là tướng trong Warcraft. :) - Thì lúc đó game sẽ hay hơn khi war với nhau. Cái cốt lõi của game là chia phe đáng lộn. hahaha cái đó mới là đẳng cấp của tướng và đồng đội,

Chứ tất cả các game MMORPG đền có chung một ý tửng là đi làm quest, kiếm đồ và ... giải trí, Về các chiến thuật đánh nhau thì mình thấy nó sẽ hay hơn kho game phát triển thêm chức năng đó trong thể loại MMORPG. Thấy cái WOW này có chức năng đó nên mình thấy nó hay hay. Nhưng không biết khả năng mình có làm được hết không.

Chứ nói thật sự thì game cốt lõi đều giống nhau, nhưng hướng chơi thì do Team sẽ hay hơn. Không biết các bạn nghĩ sau. Chứ cái wow này nếu chỉ đơn thuần là đi đánh, lấy đồ và là quest thì cũng tạm tạm như các game khá, Nhưng nếu phát triển được phần Team thì mới hay,

Mình sẽ cố gắng hoàn tất để dân VN chơi và cảm nhận. sẽ theo phong cách chơi của dân VN. hehe tùy các bạn phát triển hướng của games. Quan trọng là đừng nên nghĩ cách hack game de danh chien thắng. Nếu có hiện tượng đó thì WOW chỉ có chết, và... Hỏng biết sao nửa.

Mình chỉ có đôi lời bức xúc trong lúc làm nên nói lên cho mọi người cho mình ý kiến .
    Thành thật cảm ơn.
    Mong các bạn tham gia nhiều để có nhiếu team.

địa chỉ đăng ký account là : http://wowvn.servegame.com
    địa chỉ download là ftp://wowhtp.servegame.com (chỉ download từ 11h pm đến 7h am).
    Mong các bạn thông cảm.

Còn việc WOW vn có ai làm chưa thì mình củng không biết ngoài bác Inferno.

20. vuhoangvan20

vuhoangvan20 Youtube Master Race

Má ơi download được gần 2GB rồi bây giờ vô FTP dow nốt về nó báo lỗi login.
    làm sao dow được tiếp đây bạn?
    mình có bản cilen 1.2.1 rồi mong bạn up sớm đễ mình đỡ phải dow nữa hichic

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.