Wowvn - Blizzlike Vietnam's server

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi Reddie, 22/1/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tdhsoft

tdhsoft Mr & Ms Pac-Man

Sặc nản ghê nhỉ. Thôi anh em cùng chọn một cái server chơi chung, chứ chia 2 server thế này, mất đoàn kết quá:))

2. ltd257

ltd257 Youtube Master Race

thôi nào WoA, về nhà nào. Để người chơi tự trải nghiệm và đưa ra quyết định...:>

3. wowwtff

wowwtff Youtube Master Race

WOA sang đây nói làm gì. Ai thích sang cứ để cho họ sang ;)). Rate x3 vì còn quests bug (private nào chẳng thế), muốn trải nghiệm cảm giác Blizzlike thì cứ sang bên kia farm bug mobs nhé. À cho hỏi luôn, các bạn wowvn lên 80 xong rồi làm gì nữa thế? :S

@Naoko: đó là sự thật mà, chẳng có gì là 'đểu' hay 'quảng cáo' cả, WOA nói thế để cho bạn kia biết thôi.
    http://fgt.vnexpress.net/showpost.php?p=4117688&postcount=130

4. Pelican

Pelican Sexy team captain

Nói trắng ra tôi không thích cái kiểu đâm bị thóc chọc bị gạo này tí nào cả. WoA là WoA, WoWvn là WoWvn, cớ sao phải móc nhau.

Thằng này nick Xesy, có mặt ở cả 2 server trên từ lúc server mới mở, không phải nói bừa, nhưng không ưa mấy thằng đi chọc ngoáy người khác.

5. ltd257

thế nào là chọc ngoáy người khác?

6. thao44

thao44 Youtube Master Race

ôi X iu dấu....nhớ Thảo ko X...cho cái yaheo để chát nèo...:D

7. Zey

Zey C O N T R A

oh thảo cũng chơi private ah :-o

8. Darkwolf.vn

Darkwolf.vn Leon S. Kennedy ✟ Grim Reaper ✟ Lão Làng GVN

Đàn bà vãi, qua cả topic ng` ta để tranh cãi, trên chỉ là lời nhận xét của 1 player chứ ko phải bên wowvn phá, chả cần "chỉnh" làm gì. Muốn chứng tỏ thì ra Y!M chat hoặc pm vào profile, chả cần phải vào topic ng` khác để khen server mình đâu =)

@wowwtff, ltd257: Thích chơi bên Woa thì qua topic bên kia mà tự sướng hát với nhau, đừng có vào topic ng` khác mà mèo khen mèo dài đuôi :-*

Thực ra nếu nói thẳng private sv nào cũng bug, nhưng xét về thái độ tôi thích các bạn wowvn hơn, chí ít ko bẩn như các bạn woa, thích đi tung hứng múa hát với nhau, chả biết nhục là gì =)). Lấy thời gian đó mà phát triển server của mình đi, đừng có dư hơi đi phá nhau thế

9. Pelican

Pelican Sexy team captain

@Te: Bớt nóng nào, chửi lại thì mình cũng như nó sao ;;).

@thao cưng: Lấy vợ xong cảm giác thế nào :-", lâu lắm rồi chưa họp mặt trong wowvn nhỉ, nữ y tá xinh đẹp Xesy bận chăm sóc... vợ nên ít chăm sóc a e LoW, không hurt nhé ^.^

@ltd: Câu nói duy nhất đó mang tính nối tiếp cho admin WoA để khoét thêm gọi là chọc ngoáy đấy, giác ngộ chưa ^^.

WoA ra đời sau WoWvn, mà nói gì, ở đây cũng nhiều người có mặt trên 02 server này từ lúc mới mở chứ không phải chỉ riêng X, trải nghiệm thế có đủ không :)).

10. tdhsoft

tdhsoft Mr & Ms Pac-Man

hài ghê, những private server tốt nhất đừng cho rate quá thấp... Cày kham khổ + bug quest + bug mob --> nản

11. Lezard Valeth

Lezard Valeth Youtube Master Race

Thế nào là tốt nhất ? Dựa trên cái gì để đánh giá server của mình là tốt nhất còn của người khác ko tốt ? Mỗi người một sở thích, bạn ko thích rate thấp thì bạn cứ việc sang server có rate cao bạn chơi, sao cứ phải tìm cách cạnh tranh ko lành mạnh như thế.

Nói thật cũng định thử xem WoA có custom ins như thế nào, nhưng nhìn cách của WoA làm như vậy tự nhiên ko còn hứng nữa.

Đàn bà + trẻ con = cực kỳ mất thiện cảm

12. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

Bó tay. Tôi chỉ nói có 1 câu mà quay là #@$@#$ như là dân vô học.Sợ luôn. Pelican a nên nhớ là hồi chơi ở WoA thì anh như là 1 ViP và tôi cũng phục vụ anh hết lòng. Chỉ vì 1 vụ delete items do Woa Staff rộng rãi tạo lôt cho boss mới quá mà dọa là phải leave server. Ai đàn bà hơn? Anh cũng là người lớn mà nhỉ?Ra đời sau thì sao? Miễn là tốt hơn và ko tiếu nhân là ok thôi..
    thế mod bên wowvn qua server tôi rồi tạo những nick mất dạy thì ai nói?AI làm thì tự biết?

13. wowwtff

Xét về cái độ 'tiểu nhân' thì có thể nói là WOA thua xa WOWVN =)). Xin lỗi các bạn chứ, cái kiểu lập nick vào server người ta nói linh tinh, vu khống staffs, dụ dỗ mems sang bên đấy thì **** lắm, còn cái kiểu vào topic của người ta quảng cáo cho server mình cũng không kém phần long trọng: http://forum.gamevn.com/redirector....ress.net/showpost.php?p=4117688&postcount=130 . Sang topic WOA cũng có gần 3 trang WOWVN sang nói linh tinh đấy.

@WOA: về thôi WOA, sai rồi, mình khác chúng nó, cạnh tranh lành mạnh mà.
    @Xesy: không biết ai đàn bà hơn đâu ;;)

14. wowwtff

p/s:
    @ Darkwolf: Việc đó bạn nói với WOWVN thì hay hơn. WOWVN sang phá WOA còn tốn nhiều thời gian hơn, để thời gian ấy mà sửa lỗi, phát triển server của mình thì tốt hơn đấy. Chứng tỏ thế mạnh của server mình bằng chất lượng chứ đừng theo cái cách tiểu nhân ấy.
    @ tdhsoft: bạn không phải là thành viên WOA, đừng sang đây vào những lúc như thế này, dễ gây hiểu lầm.

15. -=P=-

-=P=- The Warrior of Light

Nói chung là các chú private chuyển sang official chơi hết cho lành :))

16. ltd257

Bạn đừng suy bụng ta ra bụng người như thế. Chúng tôi phát triển theo hướng rất thân thiện, cạnh tranh lành mạnh. Mems WoA nói có một câu về WoWVN trong topic của WoA, staff đã phải sang xin lỗi này nọ còn WoWVN thì sao?

Trải nghiệm thế là đủ rồi, chắc bạn cũng chọn được cho mình server phù hợp. Tôi không có ý kiền gì. :|

@ wowwtf: Stop QQ-ing.

17. Reddie

Reddie Donkey Kong

Cần thì gửi private message cho client mà thanh minh , sao cứ phải qua đây thọc léc vậy . Ngứa tay à
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Thôi xin các bác , để cho cái topic của em nó phát triển lành mạnh tí , các bác chửi nhau thì private message cho nhau ấy . Các bác lớn cả rồi mà nhể , rồi rồi , đi chỗ khác tranh cái tiếp nhé . Em thì em chả muốn bình luận gì chỉ tổ làm người việt chửi người việt thôi , mục đích của em là lôi kéo thêm mem cho wowvn , chấm hết . Các bác quậy nữa thì có khi em phải nhờ bác hungwar vào nói giùm vài câu .
    .

.
    Tái bút : Các mem nào từng chơi woa , hoặc wowvn vui lòng ko nhận xét chất lượng 2 server ở đây , thích thì ra ngoài bình luận , red muốn giữ cái topic nó sạch với mục đích quảng cáo . Bạn xenkoo vốn ko thích bị so sánh với wowvn cho nên đừng ai vào đây mà nhắc tới woa , cùng là người Việt , cùng thích wow đừng có chửi nhau cãi nhau vì mấy câu nhận xét dễ gây hiểu lầm .

Tóm lại red muốn topic này đi đúng hướng là quảng cáo cho wowvn và trả lời thắc mắc những người mới đến chơi tại wowvn . Chấm hết , mong mọi người hiểu cho

18. Tom_Kazansky

Tom_Kazansky

Nói thật tôi từ khi chơi WoA đến giờ chả hiểu WoWvn phá WoA cái gì luôn ! Từ cái vụ đưa Link down WoTLK ( cái vụ này thì ko đỡ đc rồi ) WoA cũng làm ỏm tỏi post cả cái topic trên gamevn này , rốt cuộc gậy ông đập lưng ông , lập ra mọi người vào chửi lại mình =)) Sao nhỏ nhen làm vậy ? ;))

Rồi vụ nói xấu này nọ ! Đến 1 câu nói của WoA làm tôi rất là thất vọng '' member s.uck thì admin s.uck '' =)) vãi cả lu ! Trong khi admin bên kia ko hề nói 1 câu gì có ý đả kích WoA , member chơi bên nào thì họ bênh bên đó , có gì là lạ , sao lại đổ lỗi cho Admin ? =)) :-o

Nói thật nhé : cùng là Private cả đã hơn nhau cái gì mà tự hào cơ chứ [-X
    Bug thì cũng là Bug , còn tự hào '' Bug nhiều hay bug ít chắc ''
    Từ hồi 2.4.3 tôi sang WoA thì công nhận ở đây tốt thật , ko có bug tí nào hơn hẳn wowvn , nhưng lên đến 3.0.3 thì chưa biết ai hơn ai đâu nhé

19. Reddie

Reddie Donkey Kong

Bên đó có bug thì bạn nói với admin bên đó , đừng sang đây nhận xét , đừng bao giờ châm ngòi cho 1 cuộc tổng xỉ vả nữa . Tôi ko thích ai vào đây làm lệch đề topic .
    .

.
    Thôi ông ơi , mỗi người bớt nói đi 1 tí , cho nó hòa bình , tôi rầu hết cả ruột rồi .

20. Tom_Kazansky

Tom_Kazansky

khỏi cần nói nhiều , những gì bạn này nói cũng là những gì tôi muốn nói

Bug thì chớ , server còn ko ổn định ! Khoe là i7 này nọ , khủng nhất cả VN , từ hồi chơi đến giờ 2 lần cháy ổ cứng khiến member đã nản còn nản thêm

Hơn ai cái gì nào ? Người ta đã ko nói ra thì thôi ! Nói ra thì chỉ sợ xấu hổ mà ko có chỗ chui thôi !

Thôi nhé về bên topic của các bạn mà lo '' Fix '' đi =)) Đừng rỗi hơi đi đá đểu người khác , bên này đã ko sang bên kia nói thì thôi , đừng có sang đây đá đểu . Nói ko biết ngượng mồm

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.