x [JTP] Khai Mạc Giải Đấu Quý 2 Năm 2014 -★- Hòa mình vào huyền thoại -★- By Nhím!

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi Nhim107, 10/6/14.

1. lakoem

lakoem Mario & Luigi

LEO thành tiếng thơm cmnr :))) Lưu danh sử sách

2. kid1412_2486

kid1412_2486 Dragon Quest

camtrentay.JPG dis.JPG Thau MAgic 5-4 nhưng thực sự là ko chịu được!!! đang dẫn 4-2 !!! thfi vào lượt trận tiếp theo lên bài rất đẹp có 1 rắn + 1 marie + 2 triburt + hồi sinh và Jinrro!!!! chuẩn bị hạ sát đối thủ thì bi kich ra!!!! mất kết nối!!! trận sau lên bài thfi khỏi nói luôn!!! và mất tinh thần thua ngược 3 ván liên tiếp để bị hạ 5-4 !!! có thể Magic nhận ra được những trận sau a ko còn đanh chắc như trước nữa!!! cứ khó chịu vì trận đó PS gửi ảnh lên để cho thấy mình thua nhưng ko thể nào phục được !!!! bực cả người vì đáng thắng tự dưng dis ra ngoài!!!!

- - - Updated - - -

vừa xài panfull nên sẽ có trên tay zin ro và rắn nữa!!!! chính vì vậy nếu đang chiếm lợi thế ngay từ đầu!!! chuẩn bị hạ đối thủ thfi bị sự cố như vậy ai mà ko ức chế kia chứ!!!!

- - - Updated - - -

Nếu ko có sự cố Nhím Kích PS ra khỏi room liệu Magic chống nổi ko với những quân bài trên tay !!!?!????nhãm thật!!! làm mất cả trận đấu lớn thua liền 3 trận!!!! chả hiểu cái quái gì xảy ra

3. 15071990

15071990 T.E.T.Я.I.S GameOver Lão Làng GVN

Haizz...Sao mọi người duel nhiều vấn đề vậy...Thịnh chả có gì ngoài việc win liên tục sau khi nhường Magic trận đầu :6cool_sure:
    Hôm nay Thịnh 4 - 2 Em là new bie nhé

:6cool_sure:

4. Nhim107

Nhim107 C O N T R A

Bạn Thuyduong.vnpro nhầm rồi, ko phải có người bỏ giải là thay thế 1 người vào được.

Và những người bị loại thì ko có chuyện hồi sinh được.

Giải thích rõ:

Thay thế Ở đây dành các bạn vẫn đang thi đấu, đang tranh 2 vé vớt playoff, để vào vị trí tương ứng với vị trí của vòng 2 MAP A. Vị trí bỏ trống cũng tương ứng với vị trí đứng nhất Playoff, Nên có thể thay vào tương đương. Còn khi qua khỏi vòng 2 rồi, hoặc các vị trí khác trên MAP B đều ko thay được.

Ý nghĩa của Playoff là vé vớt cuối cùng. Thêm 1 vị trí xem như là cơ hội cho ko những ng đấu playoff. Và đương nhiên cũng là hơi bất lợi với ng đang free win. Vì thế BTC mới xem xét hỏi ý kiến của Lavender. Để xem bạn ý có đồng ý ko.!

Việc bổ sung vị trí này chỉ ảnh hưởng duy nhất đến 2 ng là: LavenderMAN và vị trí L.21MAP B. Và ko ảnh hưởng đến các vị trí khác trong MAP đấu. Các trận khác vẫn diễn ra bình thường, dù có sự bổ sung này hay ko.

Giả sử xét vị trí L.20 của Thuyduong.vns, ko có ảnh hưởng gì từ vị trí thay thế hoặc L.22 trong MAP đấu.
    MAP đấu vẫn diễn ra đúng luật của Double E sau đó.

Mình ko miễn cưỡng Lavend, tuy vậy ai cũng thấy trong dueling, free win cũng ko thích thú gì lắm. Bạn ấy đồng ý thì vị trí đó được bổ sung thêm.

Ko giảm mất cơ hội của các bạn khác. Chỉ tăng thêm cơ hội nhỏ nhoi cho các bạn Playoff.

Chỉnh sửa cuối: 23/6/14
  5. kimsondong

kimsondong T.E.T.Я.I.S

Đek quan cmn tâm luôn, tên PS đã bảo đừng có gây War với t nhé, đã ko thèm chấp rồi thì thôi.
    @Nhím: Thích quay hay teamview thì tùy, Duel vui là chính cũng chẳng bao giờ bjs hack hay làm mấy trò tầm bậy tầm bạ như suy nghĩ của pọn tiểu nhân áp đặt cho người khác :)))))

6. Nhim107

Nhim107 C O N T R A

Tớ thích quay cho dễ.. Ko có nói LEO tầm bậy, chỉ là quay thì tránh tranh cãi thôi.

Teamview cũng được mà cần thêm người khác,, tốn công.

LEO hẹn giờ đấu đi.

Tối mai 22h được ko?

7. Phù Thủy Áo Đen

Phù Thủy Áo Đen C O N T R A

Sau khi Nhường Thịnh gỡ 1 bàn trong chiến thắng 4-1, Magician vẫn toàn thắng! :6cool_sure:

8. kid1412_2486

Con mụ đàn bà Leo!!!anh nói gì mà thím lối a vào!!??còn cái kiểu "ko thèm chấp mà suốt ngày đi dò xét lời nói của người khác!!!!ha ha!!! trình cỡ chú mày chỉ đáng là tiện nhân chứ chưa chắc được làm người tử tế!!!nói gì thfi nói!!! đừng lôi người khác vào!!! muốn lôi thfi lôi cha lôi mẹ của mình vào mà nói sẽ ko ai ý kiến đâu!!!Xin lỗi BTC luôn!!! vì đã thay trời hành đạo khai thông cái đầu đất của 1 số người nên làm ko khí giải ko được tốt cho lắm!!!chỉ nó cho nói biết là ko phải người ta sợ!!! mà là nhịn lũ vô học thồi!!! còn về trận đấu với Magic hôm qua!!! thật sự mất hếttinh thần rồi!!!nên xin BTC rút khỏi Map B!!! cảm ơn BTC đã tạo ra sân chơi cho anh em ^^!

9. tuanlong092

tuanlong092 C O N T R A

A PS rất là hay mất tinh thần nhá. 2 giải trước thua e cũng thế, h thua con magic cũng thế...mọi trò chơi đều có hên xui mà ko nên vì thế mà bỏ cuộc chơi, làm hổng 1 lỗ trên MAP:D

Ruan đâu chưa thấy cm lại nhỉ. sdt của sum: 0978419092 nhá

10. kid1412_2486

a ko thua vì mất tinh thần!!! mà thua vì bị ức chế!!! ăn đáng dẫn 4-2!!! làm sao phải mất tinh thần hả e??? nhưng trận đó là kết thúc luôn rồi!!! tự nhiên bị vậy!!! sao ko ức chế chứ!!! đúng là Magic rất may mắn

11. tuanlong092

tuanlong092 C O N T R A

chúc a may mắn giải sau hí hí..
    Nhím ới đến vòng nào thì chạm 5. a với ruan chạm 5 đúng ko:)

12. Nhim107

Nhim107 C O N T R A

Trong phần RULING đó anh.

Chạm 4 cho tất cả trận thông thường.

Chạm 5 cho trận 29 30 31 32 33 M N

13. kyohima

kyohima T.E.T.Я.I.S

Ban tổ chức có giải quyết trường hợp này không ? Giờ tính sao ? Gấp gấp để duel theo mấy anh em coi

14. 15071990

15071990 T.E.T.Я.I.S GameOver Lão Làng GVN

Bọn mình là người lịch sự...toàn nhường nhau
    P/s: Tấm gương anh em nên học tập

15. Blue Eyes Dragon

Blue Eyes Dragon Donkey Kong

a chameleon cho em cái lịch playoff nhé. em duel được buổi tối

16. babyxinhxan

babyxinhxan Youtube Master Race

Long 179 cho cai hen di,de dau not van nay.

17. luke85vn

luke85vn Youtube Master Race

Sr anh bbxx, nhà em đang hỏng mạng, chưa hẹn đc ng sửa, anh thông cảm đợi em mấy hôm

18. lakoem

lakoem Mario & Luigi

Nhím xem thế nào Lều đánh thay vị trí Red Sun ok ko ??? :))) vào giải gặp 2 đấu thủ mạnh luôn , e rằng bất công quá , ví như gặp 1 đấu thủ dễ có phải nóng máy đánh hay hơn ko.
    Chưa gì vào giải bị dội 2 gáo nước lạnh chán quá , đề nghị BTC xem xét tạo đk để " nóng máy "

19. tuanlong092

tuanlong092 C O N T R A

ruan hẹn 10h tối duel mà sum đợi từ 9h lận. sợ là duel lâu ko kịp xem wc. nhưng mà nhanh quá chưa dc tiếng đã xong chạm 5 rồi:D

tỉ số trận D: sum-ruan: 5-2

nói chung ko có j đặc sắc lắm. trừ việc sum giành dc BP ngay ở ván thứ 3 làm bước ngoặt trận đấu. ruan có nhìu deck nhưng sum cũng luôn thay đổi.
    sum chỉ bất ngờ ở ván thua đầu khi ruan sử dụng quyền năng thôi. còn ván sau đó ko thấy quyền năng nữa.

vậy là hấp thụ dc quyền năng YUGI, có vẻ hay...sẽ nghiên cứu thêm quyền năng hấp dẫn này:X

up rep nhỉ:D

Các file đính kèm:

20. Phù Thủy Áo Đen

Phù Thủy Áo Đen C O N T R A

PS gap Sum. Ma ko biet PS co thi dau ko nua!