Xbox360 console Clan

Thảo luận trong 'Đánh Giá | Cảm Nhận' bắt đầu bởi nhl_hellboy, 23/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MrQ1984

MrQ1984 Mr & Ms Pac-Man

Cảm ơn các bạn đã chia xẻ, cho mình hỏi bạn gì là "Nhật xịn" và "tốt nhất là Hotgame và Bepro" có khác nhau gì ko? Thật sự ko hiểu về máy nên hỏi hơi ngu tí, ae thông cảm.

2. leo100

leo100 Dragon Quest

úi giời bác thích thì cứ mua đi, nhật xịn hay bepro và hotgame cũng may rủi thôi, mua máy nhật cũng ok, bởi vì bi giờ bon hotgame và bepro ko bảo hành lỗi redring đâu, mà xbox360 chủ yếu chết về cái lỗi này thôi

3. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

[​IMG][​IMG]

Máy vừa đem sữa lỗi redring về ...>_< thiết nghĩ thiết kế kiểu này sẽ giảm bớt độ nóng cho nó .
    Mong đc ý kiến đóng góp của anh em

4. l_squall_l

l_squall_l Mr & Ms Pac-Man

sài quạt rời chứ đừng dùng cái dính vô máy , tay cầm sạc đầy xong tháo ra luôn , khi chơi đừng cắm usb vào , máy để vậy quá ổn luôn :D

5. thanhmaster

thanhmaster Youtube Master Race

Cách tốt nhất là dung phương pháp làm mát bằng nước
    tuy nhiên cách này kho phổ biến và khó gia công

6. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Ổn ổn :x 360 phả hơi nóng quá,mèo nhà toàn chui ra phía sau ngủ I-| :D
    p/s sửa redrings hết bao xiền thế bác ?

7. thalu

thalu Donkey Kong

chuẩn bị mang đi lần nữa, lắp tản nhiệt nước đi, hehe, cách đó ko hết đc đâu đồng chí ạ, redring mà dùng quạt mát thì vẫn mãi là redring thôi, a di đà phật...thiện tai thiện tai

8. salem_45

salem_45 Mr & Ms Pac-Man

hix cứ tình cảnh này kô khéo đến lượt con của mình,nhưng thôi kệ cứ chơi đã tính sau đi, mà máy tôi dùng ko quạt mà vẫn bình thường, 1 ngày tb chơi 10h, mà tôi nghĩ là nên dùng bản 100v hơn, đừng chỉnh sửa sang bản 220v( các bác toàn nói 110v nhưng tui thấy nó báo là 100v mà ).

9. ali33va40cogai

ali33va40cogai C O N T R A

thế bác cho điện vào là 100 hay 110 vậy?mình củng thấy la nó báo trên adap la 100V,đang phân vân v ụ này đây đây
    mình đả làm 2 em xbox bị redring rồi,sủa về hết 800k nhưng khji chơi hoi nóng nóng máy thì bị đứng hình,chán lắm

10. royeyes

royeyes Legend of Zelda

Nitendo DS dùng lâu thì bị tối màn hình, Xbox 60 thì bị vụ này, đúng là bọn sản xuất chỉ chú trọng đến lợi nhuận kô có lương tâm gì cả

11. dragon2409

dragon2409 T.E.T.Я.I.S

Tui dùng mí tháng rồi vẫn chưa bị red lần nào cả...Cũng tùy vào người sử dụng với cả cách bảo quản thui :-j.....Với lại đã bán thêm cả quạt rồi còn gì...Mua thêm cho nó đủ bộ là chả lo gì hết :D

12. herodaica113

herodaica113 T.E.T.Я.I.S

nhà có điều hòa bật khi chơi là tốt nhất bật điều hòa chơi sờ vào chỉ thấy âm ấm

13. truonghaohung

ẹc ...tui ở xa mà nghe các bác hù hoài nghe dực mắt wa .. nói rõ cho tui biết coi nào
    lắp quạt niter dính vô máy ko tốt hả ,tui tháo ra á ,chán thế vừa mới mua cây quạt nóng hổi .

Đi chém bọn nó hông ..

diện 110 ,tui sữa 1 chai + thêm 300k tiền gởi từ chỗ tui ra hà nội chỗ hotgame ,tổng cộng 1chai300k (mặn chát ) máy sữa về chạy tốt như lúc mới mua chơi ko có bị đứng hay dực như máy của bác ..
    Lúc trước xài cục biến điện chuyển từ 220 sang 110 máy chơi mau nóng hơn là xài thẳng điện 110 luôn ,tui có cảm giác vậy á ,

14. ali33va40cogai

ali33va40cogai C O N T R A

chắc do tui sủa có 800k nên bị lởm,chơi tầm 1 h game nhẹ như burn out thôi củng bị đứng,nhà tôi thì nóng ko có điều hòa nửa nên bị hoài,chắc mai mốt bán mua ps thôi,chán xbox lắm rồi

15. kidsnextdoor

kidsnextdoor The Warrior of Light

nhà nóng thì máy bị vậy là đúng rồi. Còn la gì nữa. Mua PS3 à...nóng thì cũng đi theo con Xbox 360 luôn ủng hộ gì... Mua cái máy lạnh lắp trong phòng bật chơi xướng...

16. salem_45

salem_45 Mr & Ms Pac-Man

Mình xài điện 100v có cái lioa thì yên tâm, xài chưa thấy có biểu hiện gì mà máy xài cũng tương đối lâu rồi

17. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Dùng X360 thì phải xài Lioa cắm vào khe 100V à? :| Tớ toàn cắm chuyển 220v có chết kO cơ chứ ? :-s May chưa bị red lần nào ::( h phải đổi ổn áp thôi :((

18. truonghaohung

Chài nghe nói việc xài quạt Intercooller làm tổn hại máy ?chuyện này có thật ko vậy sao ko ai cho tôi câu trả lời vậy ??

19. salem_45

salem_45 Mr & Ms Pac-Man

Ẹc thế thì chuyển sang 100v luôn đi, may mà chưa bị sao, máy nhà mình chơi game lâu mà nhà cũng nóng, chỉ có mỗi cái quat treo tường chiếu thẳng vào máy, ngày trước cũng định mua quạt đấy nhưng ko hiểu sao lại thôi( chăc do linh tính mách bảo^^)Cứ để nguyên cho lành

20. oOoBiRaiNoOo

oOoBiRaiNoOo Donkey Kong

Nhiệt độ trung bình ngày dưới 25*C và hệ máy mới cáo : cái 400$ đó thì có mau bị red ring gì đó không vậy ? Mà tôi có cái monitor 19' của Dell và cái TV 29' xí quách thì nên sử dụng thằng nào để chơi vậy ? CHo hỏi luôn là có cần mua cái Memory gì đó 40$ luôn không ? Và game nào hay dành cho xbox360 vậy , định mua cái WWE 2k7 mà tới 60$ thấy chua quá. Game cho 2 người chơi đó nha, đấu nhau thì càng hay.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.