Xe Thật

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi LAX Girl, 23/5/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. HardyBoyz

HardyBoyz Donkey Kong

Cậu tự nhận ko dám bàn tới chuyện giáo dục của tôi , mà còn phải đá thêm cái câu đấy vào á , dây thần kinh thứ 7 với dây thần kinh chủ nhật của cậu có bị chạm vào nhau ko

Cậu ko dám đụng chạm đến tôi thì tốt cho cậu thôi , còn tôi là member box speed , tôi thấy cậu ăn nói đậm chất thiếu giáo dục nên tôi mạn phép lạm bàn , như thế gọi là đàn bà á =)) . Nếu ý cậu thế là đàn bà thì các cuộc họp phê bình trong công đoàn cũng là 1 lũ đàn bà với nhau nhỉ =))

Vậy câu này là do người khác ngồi ở máy cậu type hộ , còn cậu vô tội quá nhỉ

Chán phát ngáp , nói đi nói lại ...

Ah đấy , dễ thương quá nhỉ , ghi nhận cố gắng của đồng chí

2. Vitally

Vitally Baby Cu

Đây là seri hình bò ........post lên cho nó đủ đi bộ....anh em coi chơi tôi đi công chuyện về post thêm mấy tấm xe nữa............

Tranh thủ 1 tí...........;;)

Con này đến giờ hình như vẫn chưa lấy biển số thì phải.......

3. blackdoor

blackdoor Donkey Kong

em xin hai bác , dừng cuộc tranh cãi tại đây ,có gì thì ta ra YM dễ giải quyết hơn :'>

4. Vitally

Vitally Baby Cu

tớ chỉ nói là tụi nó giống như trong biên hòa ra thì đó là do cậu tự nghĩ.......tôi chỉ nói ng ta ko đụng chạm đến ai trong box này.....cậu thấy tôi ko có giáo dục thì đó là chuyện của cậu...có thể đem lên YK ĐG kiện tôi.....nhưng cậu tự cho cậu là gì mà bàn đến giáo dục của tôi thì xin miễn....tôi cũng thấy cậu nói chuyện ở topic cũ rồi mình ko đụng đến bạn thì thôi làm cái gì mà bạn khoái chọt mình thế....

Tôi chả là gì sao dám đụng đến cậu, mà cậu dám đụng đến tôi thì mới là chuyện lạ.....nếu có ý kiến về việc tôi như nói như vậy...ng có giáo dục thì cao lắm nói là ăn nói thiếu văn hóa thôi......cậu đừng có giữ cái thói đàn bà thù dai quá......cậu lôi dẫn chứng như thế mà coi đc thì tôi bó tay cậu.....nếu muốn nc típ thì cho tôi xin chút thời gian đi công chuyện xong tôi sẽ nc với cậu còn nếu muốn dừng thì ok....

5. HardyBoyz

HardyBoyz Donkey Kong

Nếu cậu nói câu của cậu là vu vơ thì câu của tôi cũng đâu có nêu đích danh nhà cậu ra bao h chưa nhỉ =)) . btw , cậu thử đứng trước đồn công an phường chửi đổng vài câu xem , ko đụng chạm đến ai đâu , nhỉ . Tôi ko khoái đâm chọc cậu tí nào , nhưng tôi thấy ngứa mắt khi có những cái bài post như thế

Cậu muốn định nghĩa chữ ĐỤNG thế nào đây , xin lỗi đi , tôi ko dám đụng vào người cậu đâu , bẩn tay lắm =)) . Cậu lại nói tôi thù dai rồi kìa , lèm bèm ghê thế nhỉ , tôi tưởng chúng mình dứt điểm cái chuyện cậu chẳng là cái ji đáng để tôi thù hằn rồi cơ mà =))

Sao phải dừng nhỉ , đang mạn đàm tranh luận hăng hái ,sao phải rút lui nhỉ , sáng nay tôi vừa thi xong học phần 5 , rỗi rãi thời gian ngồi đàm đạo với cậu lắm , thế nhá =))

6. Vitally

Vitally Baby Cu

cậu ko nêu đích danh thì cậu bị điên khi viết câu này à.....

Ngứa mắt thì kệ cậu chứ rõ ràng tôi chã đâm chọt ai nhưng cậu lại vào kiếm chuyện.....ai cũng nhìn rõ ra trong box này chả ai hay ngứa mắt như cậu cả....

tôi cũng chả muốn dây với cái thứ bá dơ ấy làm gì cho rách việc cả đâu cậu ạ...

tôi dừng vì tôi chả muốn nói thêm cho phí lời cậu ạ.......ôi thế cậu thi xong học phần 5 rồi à tôi thì học đại học xong lâu rồi và phải đi làm nên ko rảnh mà ngồi bàn với cậu làm gì vì căn bản tôi chả có dính dáng gì đến cậu cả.... còn nếu thấy tôi ngứa mắt quá mà ko làm gì đc thì cứ đi đâu đó trích dẫn ra rồi nói tôi cũng đc ko sao cả......

7. phucloc4u

phucloc4u Youtube Master Race

[​IMG] Thôi xin can 2 bác !

8. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Cái xe kia đi rước đám cưới à ? Còn 2 "bé" kia là của chủ xe ?
    Cái xe lamborghini export được bao nhiêu tiền nhỉ :-?

9. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Về GTA chơi đi Hoàng Phi Hồng. Để Người Trong Giang Hồ giải quyết chuyện giang hồ.

10. SlimMarshall

SlimMarshall Mayor of SimCity

ở cái gì thế này...lâu lâu vào box cái thấy cãi nhau chí chóe vì cái gì thế này ấy nhểy..không theo dõi nên cũng không hiểu luôn :o
    Có ai sum lại cái coai ;))

11. THINHRAZOR21428

THINHRAZOR21428 Thiên Bồng Nguyên Soái Lão Làng GVN

[​IMG] Có Hoàng Phi Hồng tôi đây này !

12. tarrega

tarrega C O N T R A Lão Làng GVN

thằng này nó định làm gì 2 em nó thế ????? :-L

13. kaiba_seto2004

kaiba_seto2004 Race ... Race ... Revolution Lão Làng GVN

Hình như anh hùng rơm thường bị chết yểu :-"
    Chuyện chính quyền đừng nên can thiệp :'>

14. Charles Luciano

Charles Luciano Guest

Năm xưa a Hồng thiệt cũng chết vì lu xa bu đấy.

15. LAX Girl

LAX Girl Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

Sum đây : Chàng này bảo tụi làm xế quái là điên, chàng kia bảo tụi làm xế quái không điên. Thế là nhặng xị lên. Rồi lao vào nhau ông này bảo ông kia thất học =.=! Rồi wall of text, wall of quote tá lả mưa bay...
    Xem ra hai bác này trình war cũng đến đấy thôi :'>
    Cãi nhau làm gì mệt xác. Muốn flame cho nó ra flame thì cứ lên ý kiến đóng góp. War thế này... đọc... buồn cười lắm ;))

16. HardyBoyz

HardyBoyz Donkey Kong

Ủ ôi , tớ chỉ dám nói thế với cái lý lẽ nói vu vơ lảm nhảm tay nhặt lá chân đá ông bơ của cậu mà thôi =)) . Ý của tôi thì cậu là thằng vô học đấy , đc chưa

Cậu ko làm ji là tự do cá nhân của cậu , tôi ko phải chính phủ để ép cậu làm điều cậu ko muốn , còn trong box này tôi ra sao thì ai cũng biết rồi , hay ngứa mắt từ bé rồi , nha

Uầy , với bạn thì bị bàn luận về cái độ vô học của bạn nó chả đáng để chú tâm , ko quan trọng nhỉ . Cậu ko rảnh thì kệ xác nhà cậu , tự nhiên nói ra , muốn đc thương vì bận rộn quá ah =)) . Cậu thì làm sao mà dính dáng đc với tôi cơ chứ =)) .

btw , sry vì bây h mới post bài đc , cable có vấn đề từ chiều qua

17. Hiendaoduc

Hiendaoduc ||||||||||||||||||||||||||| Moderator Lão Làng GVN

2 ông vẫn cứ lải nhải qua ngày hôm nay thì 2 ông điên cả 2 rồi đấy , topic xe đâu ko thấy toàn cãi nhau không X(

Giảng hòa cái nào :

18. zzMzz

zzMzz T.E.T.Я.I.S GameOver

ko pót tiếp xe mà ở đó lo war đúng là nản với mấy chú này

19. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Việc ai nấy làm, thg nào có xe post xe, thg nào muốn chửi cứ chửi.

20. LAX Girl

LAX Girl Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

Thằng nào muốn warn cứ warn. Chửi nhau nữa đi xem nào ;;)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.