XIN HỎI SỐ ĐIỆN THOẠI CŨA BÁC DarkMusic BÁN KEY DIABLO [DIGITAL] ?

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi zhou2, 9/6/12.

1. RomeVn

RomeVn T.E.T.Я.I.S

^ ra là bác này ức chế vì bị thằng hĩm kia ks bán hàng nên gạch ngói thằng dark kinh vl =)) cười vl =)) bản scan chắc j đã là hàng xịn pác ơi, lấy cc chùa mua key scan thì khác rì, dự cũng " đồng nghiệp" nên rành kinh ...

xóm e trước cũng có thằng bị giết muốn điều tra phải nhè tiền bố cái bọn xxx quá đáng k chịu dc... riêng mấy cái vụ dân sự vài triệu của các bác còn khuya nó mới nhìn đến...nghe cái trường hợp bác kể mà vừa buồn cười vừa cám cảnh chán cái sự thật phũ phàng này:))

Chỉnh sửa cuối: 15/6/12
  2. eu.bloodscralp

eu.bloodscralp Mario & Luigi

hóa ra ông trên ức chế chuyện này...
    cái này là do thiếu hiểu biết nên bị lừa thì phải chịu...
    ai mua thì nên mua của hungwar, từ hồi theo dõi gamevn đến giờ chưa thấy ông đó bị điều tiếng gì cả...với cả thấy ông ý nói năng rất khéo :))
    tương lai thì mong có người nào đại gia mở shopgame khắp nơi tỉnh thành phố vn cho player (kô dùng từ gamer nhé...) thì tốt quá
    PS: bác hungwar cố lên, làm đại gia gameshop nào...

3. LongKnight88

LongKnight88 Youtube Master Race

Vãi ức chế =)) !!!!!!!!!!!!!!!!!!

4. yeuemuathu2

yeuemuathu2 Youtube Master Race

ông LongKnight88 ở HP à chỗ nào thế tôi cũng HP đây có gì anh em giao lưu tí nhể, làm thêm hộc mả ra mua đc cái key D3 mà trả có bạn bè chơi chung gì cả đến giờ vẫn cùi bắp len act I inferno quái đánh rắm cái nàm chổng đít ra hài =))

5. Catman_vn

Catman_vn

sao kg ai nghĩ người trung gian chính là darkmusic nhỉ

6. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

@scorp, romevn: thì công lý ở VN là diễn viên hài mà.

lên ngân hàng làm cái thẻ có khó gì đâu mà không làm, để giờ mất hơn 1tr mới tiếc. Lúc trước có ai nói trong này: "làm cái thẻ chỉ vì 1 cái game không đáng", giờ bị lừa thì thấy có đáng không ?

Chỉnh sửa cuối: 16/6/12
  7. LongKnight88

LongKnight88 Youtube Master Race

Add BattleTag DragonReborn#1902 nhé

---------- Post added at 12:42 ---------- Previous post was at 12:40 ----------

Bác nghĩ giống mình đó
    1. Ông Dark ông trung gian là 1, tại hôm mình hỏi ông tên gì thì ông ấy bảo tên Khanh
    2. Là 2 người khác nhau, -> các bác cứ đến thẳng nhà ông trung gian, hỏi địa chỉ nhà, nói thật có thân thiết vs nhau thì mới cho cầm tiền hộ chứ không éo đứa nào dám !

8. vinhloc199x

vinhloc199x Mega Man ✧Phantom Assassin✧ Lão Làng GVN

kiểu này cái ông trung gian gì đó toi đến nơi mất :-ss

9. zhou2

zhou2 Youtube Master Race

nghe nói tuần sau 1 người ở HN được trả lại tiền , còn tình hình người trong Nam như em là coi như tiu :( , chả thể làm gì được , bây giờ chĩ xin lấy lại tiền thằng bạn còn ACC cũa em thì coi như e tăng các bác ấy cũng không được :((

10. anhxin00

anhxin00 Mr & Ms Pac-Man

Sao phai tặng. Nói nó chuyển tiền qua ngân hàng cho mình.

11. G.T.O

G.T.O Youtube Master Race

Em với thằng bạn trong tp hcm mua của bác Dark này h cũng bị y như chủ thớt, acc đã về starter edition hơn nữa tháng rồi mà ko liên lạc đòi refund đc. Bây giờ cũng chỉ biết ngồi chờ thôi :9cool_too_sad:

12. datinhkhach

datinhkhach T.E.T.Я.I.S

Mọi người tập trung cung cấp thông tin về giao dịch của mình lại , vd như ngày chuyển tiền , chuyển ngân hàng nào , thông tin người gửi và nhận , mã số giao dịch ngân hàng vv.vv rồi 1 người ở HN đứng lên gộp lại rồi đến CA phường của thằng trung gian ấy , làm việc với họ trực tiếp nói là mình bị người ở địa phương này lừa đảo , dẫn CA phường đến thẳng nhà thằng trung gian ba mặt 1 lời , cần thiết viết cái đơn tố cáo rồi chờ CA họ lấy lời khai của thằng trung gian . Chạy thế nào đc .

13. Phong_Than_1988

Phong_Than_1988 Persian Prince Lão Làng GVN

Ông nào biết nhà thằng trung gian thì đến 3 mặt 1 lời ,cần thiết thì vùi hoa dập liễu 1 trận, đm tiền chứ ko phải vỏ hến ! nghe các bạn bị lừa mà mình cảm thấy cay đắng :))

14. killer_roses1412

killer_roses1412 Donkey Kong

Nhiều bạn ở đây hiền thật nhỉ :| làm 1 lần cho tụi sài CC chùa này tởn chứ :|

15. Renka

Renka Legend of Zelda Lão Làng GVN

Đố biết đc nhà thằng bán hàng (Đừng gọi nó là Trung Gian, 2 người làm ăn sao lại gọi người giao dịch là trung gian???)
    Mình biết ngay cái nhà nó dẫn đến bảo là nhà ý. Éo phải nhà nó, nhà trọ cũng ko phải nốt :)) Vì nó chỉ dám đứng trước cửa nhà.
    Lại còn bác nào comment là thằng đấy có em gái xinh phết nữa chứ. Haizz. Vào đấy đúng có 1 đứa con gái thật, nhưng nó nhìn mình như người ngoài hành tinh tự dưng đứng trước cửa nhà nó ý =))

16. Kronpas1997

Kronpas1997 Baldur's Gate Lão Làng GVN

Chờ 0-0?

17. 28051995

28051995 Mr & Ms Pac-Man

Mấy bác GD qua ngân hàng thì thử hỏi bên ngân hàng thông tin của nó xem

18. tuantuboy

tuantuboy Dragon Quest

trc có 1 bạn mua acc, quanh đấy ko có máy để thử, mình chỉ ghi vào tờ giấy con con rồi đưa cho bạn ý về nhà luôn ;)), nơi giao dịch là giữa đường. Công nhận bên gvn mình người mua dễ tính quá ;))

19. Phong_Than_1988

Phong_Than_1988 Persian Prince Lão Làng GVN

Tôi trước giờ mua hàng có giá trị toàn xông vào hẳn nhà rồi mới xem xét hàng , tất nhiên ng` bán mời mình vào nhà rồi, thế cho dễ gd, chứ thấy mọi ng` dễ dãi quá nó lại còn cười hí hửng "mình lại lừa thêm đc 1 con gà" !

20. Blue4ever01

Blue4ever01 C O N T R A Lão Làng GVN

Có khi nào bác chủ thớt đang lập clone xem mấy cái comment này rồi cười hả hê trong 1 khu resort không nhỉ =)). Mà thôi , chúc các bác lấy lại được $ :)), nếu bị lừa quả này thì rút kn lần sau thôi :)