Xin tất cả các map starcraft

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi dq05111990, 10/8/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. diendao123

diendao123 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

nè nè, ai cho phép ông nói xấu tui, thực ra tui không có việc gi làm nên post lên vài bài cho đỡ bùn đó mà:D

2. ZOSHONEL

ZOSHONEL T.E.T.Я.I.S

Xin lỗi bác diendao123 chứ em nói thật bác xem lại cách post bài của bác đi. Bài post của bác không có tí gì tính xây dựng, chỉ là nói bâng quơ cho vui miệng. Em thấy bác post bài chả bao giờ quá 2 dòng, quá 1 dòng còn hiếm nữa. Thế không gọi là spam à ? Forum là nơi tự do ngôn luận, nhưng cũng phải biết mình nói cái gì cho mọi người cảm thấy dễ chịu. Cái cảm giác của em khi nghe bác nói là 1 ngưới không biết gì mà cứ bô bô cái miệng nói quá nhiều.
    Tính em thẳng thắn, có sao nói vậy, bác có giận thì em cũng nhận nhưng mà bác stop cái kiểu spam bài thế này đi, đọc khó chịu lắm.

3. herowinb

herowinb Sonic the Hedgehog

Cứ ra box SC rồi nhìn last post thì đếm ít nhất 10 bài có tên diendao123 đủ biết tốc độ spam như thế nào rồi::(
    Thôi close bớt những bài đã im hơi đi (hay move vào Hoi & Đáp) đi June or AOP ơi:;)

4. nh0xkute03

nh0xkute03 Youtube Master Race

có cái map nào mà chỉ có 1 mỏ kim cương mà làm hoài hok hết hok chỉ nh0x voi'::(

5. Silent_Marine

Silent_Marine Youtube Master Race

map fastest đó em, google là ra ngay, hoặc lên svn cũng có đó

6. long_duc_hzzz

long_duc_hzzz Youtube Master Race

Ai cho tui hỏi sao khi tui down map starcraft có đuôi .sxc thì hok chơi được vậy, chỉ chơi được map có đuôi scm thôi.=((

7. prominh

prominh Mario & Luigi

Chắc là bạn dung bản SC ỏiginal phải chơi bản mở rộng mới đọc dc file scx.Lúc vào chơi bạn chọn phần Brood War:D

8. long_duc_hzzz

long_duc_hzzz Youtube Master Race

Bạn prominh ơi, mình hem biết là mình đang sài bản nào nữa,cái này thấy ngoài tiệm nên đem về thui:(. Nếu bạn biết co' link nào down SC mà sài được đa số map thì chỉ giúp mình với:(.Nếu giúp dược mình xin hậu tạ:D.

9. nmtam17121990

nmtam17121990 Guest

khi bạn bấm vào single player hay multiplayer thì sẽ hiện ra 1 bảng cho bạn chọn Original hay là Expension thì chọn Expension. Ngoài tiệm thì thg là chưa up patch. Bạn chú ý góc dưới màn hình khi mới vào game mà ko phải là 1.16.1 thì dục cái bản bạn đang dùng đi vào box SC này tìm link down SVN 4 về mà dùng.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.