XM Hải Phòng thua Thể Công, fan HP làm loạn Hà Nội

Thảo luận trong 'Thư giãn' bắt đầu bởi DeeJay, 10/6/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ruanangdo

ruanangdo Mario & Luigi

Nó chỉ bò ra thôi ai nói nó không phản kháng được.

Ai biết trong người có dấu hàng lạnh không, đập cho lê lết rồi tính.

Cái này là trấn áp bạo loạn mà bạo loạn ở đâu, ở thủ đô, cứ thằng nào ngo ngoe là càn qua hết, khỏi hỏi.

2. BeyondGodLike

BeyondGodLike Mr & Ms Pac-Man

close topic cho lành mod ơi :|

3. halocompac

halocompac Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Hung khí thì nhỡ đâu là gạch đã phi đi rồi còn đâu;)). Còn bị đánh như thế bộ không có hung khí là ko liều được sao.

Giả sử vùng chú đó vùng dạy cầm gạch đáp tiếp, hay lấy tay chọc mù mắt một chú cơ động.

Thế có gọi là liều không.;))

4. .::DND::.

.::DND::. C O N T R A

cậu nhận xét thế nào về hành động này ?

5. LipSiTut

LipSiTut The Warrior of Light Lão Làng GVN

Vô học ! ......................

6. TuanBi

TuanBi Persian Prince Lão Làng GVN

đã nói rồi cứ cãi cùn. ko đỡ được. chả lẽ tụi nó cầm tông và kiếm đánh nhau với CSCD chắc =)). Ko có lửa sao có khói
    Cái gì cũng thế thôi. Sai mà cứ cãi cùn

7. .::DND::.

.::DND::. C O N T R A

Ko hiểu đánh đội TC thì thế nào nhỉ :'>
    mấy bác TC chắc mang cả xe tăng ra dẹp loạn quá :-j

8. GiantTiger

GiantTiger C O N T R A

Bác ấy đang cố bảo vệ quyền công dân ấy mà =)).
    Nói thật nhé, ở VN mình như vậy là quá hiền rồi, chứ ở những nước khác, điển hình như nước Mỹ tự do dân chủ đi, bạn có quyền đi biểu tình 1 cách hòa bình, nhưng nếu bạo loạn kiểu này thì bọn cảnh sát có quyền rút súng bắt gục bạn tại chỗ vì tội chống người thi hành công vụ rồi.

9. Con_mèo_con

Con_mèo_con Donkey Kong

Tôi thấy các cậu cứ nói mãi về cái vấn đề CSCD 10 vs 1 nhỉ.

Về nguyên tắc, một khi CSCD đã ra tay là phải đập cho tới khi nằm im. Bất kể đúng hay sai.

Nếu mình bị đánh thì tốt nhất là nằm im và ko ho he thanh minh bất kì điều gì cả. Kể cả động đậy. Nếu nằm im re hai tay che đầu thì chắc chắn nó ko đánh nữa. Mà cứ thử động đậy đưa tay vào trong túi hay đại loại thế là lại ăn đập ngay.

Vì đơn giản là nếu CSCD đã ra tay có nghĩa là có náo loạn. Nếu ko đánh như thế nhỡ nó rút dao hoặc súng ra thì sao.

Chẳng phải riêng CSCD ở VN nó thế mà ở nc nào nó cũng vậy thôi. Các cậu đừng có lăn tăn.

Thế nên các cậu im đi, đừng có 10 vs 1 ở đây nữa. Đành rằng các cậu thấy tức 10 vs 1 nhưng việc nó đáng phải thế và CSCD éo có gì là sai cả. Cứ ngoan ngoãn thì xem có bị đánh ko? Nếu ngoan mà vẫn bị đánh thì nằm im và nên trách TSB mấy thằng holigan làm loạn để bố phải ăn đập. CSCD nó éo có rỗi hơi mà nghe trình bày đâu.

Đừng có trình bày gì cả mà cứ nằm im trên đất. Đừng nhúc nhích.

Rồi còn cái bài Đồng chí đồng chí gì trên kia cũng chả ra sao cả. Nói thì hay thế. Sao ko nghĩ tại sao CSCD nó phải đánh? Nó cũng éo rỗi hơi tự dưng đánh mấy bố đâu. Đánh người chúng nó cũng có đc thêm tiền éo đâu. Bị đánh hay chỉ nhìn wa clip thấy CSCD đánh người là mồm năm miệng mười.

Các bố holigan tại sao quấy phá nơi khác ko bị CSCD đập mà lên HN lại bị đập? Vì đơn giản là CSCD cũng éo rỗi hơi mà đi đập các bố. Các bố nào loạn nơi khác, ko phải nơi quan trọng nên chúng nó éo thèm đánh. Chứ lên thủ đô mà bố đời, lại còn ném đá vào cơ quan Chính phủ. Chúng nó éo đánh mới là lạ.

May là thế chứ thử ném đá vào Đại sứ quán hay đi thêm một đoạn ra chỗ Hoàng Diệu mà ném đá náo loạn xem. Ko ăn đạn thì hơi phí.

10. TUDIS1112

TUDIS1112 T.E.T.Я.I.S

Tôi ko phải là fan xủa XMHP, thậm chí tôi cũng không phải là fan của bóng đá.
    Tôi viết bài cũng không phải là bênh bên nào cả.
    Thế thôi, có lẽ suy nghĩ của tôi chậm tiến nên không theo được các mem khác.

11. TuanBi

TuanBi Persian Prince Lão Làng GVN

Cứ cho là vậy đi. Chắc bác cũng ghét bọn CSCD hả :p. Tớ cũng vậy thôi. Nhưng tớ nghĩ trong trường hợp này bọn CSCD làm thế là đúng dù hơi quá. Phải mạnh tay thì cdv quá khích mới yên được

12. canchigiaonhieu

canchigiaonhieu One-winged Angel Lão Làng GVN

Bạn cứ nói suy nghĩ của mình ra đi, ko ai bắt bạn phải giấu đâu, nếu chậm tiến mọi người sẽ giúp bạn, vì một xã hội tiến bộ mà :>

13. shuri711

shuri711 Vác Cứng ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

mình cũng đang định nói thế này :|

biết đc khuyết điểm của mình và sửa chữa là 1 điều ko phải ai cũng làm đc , hoan nghênh =D>

còn nữa , tớ mà đi đánh nhau , thằng đối thủ có ngã xuống tớ vẫn nhảy lên ng pem tiếp , thế thôi , đã đến mức phải đánh nhau rồi mà còn kiểu quân tử Tàu , thấy đối thủ ngã xuống đề nghị đứng lên đánh tiếp à :-w , thế giả dụ tớ bị như thế , lấy j đảm bảo là tớ ko bị nó đánh tiếp khi đã ngã xuống :-ss

14. zero12345

zero12345 The Warrior of Light

Em thấy :| đánh là đúng,từ bao nhiêu trận trước rồi,đâu phải chỉ có mỗi trận này đâu :|

15. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

tưởng tượng nó phong phú ghê,ai biết CSCD "cố ý" ko,đúng ko
    cứ cái nào thực tế mà nói,giả sử thì có mà nói lên giời :))
    hình như báo chí ko nói là CSCD đã đánh đuổi kể cả sau khi CDV đã ra khỏi sân ,mà cái cậu đưa mình chưa xem,xin 500d ảnh đã ném vào khu vực đó
    vậy cũng theo cậu thì CSCD đánh như thế thì có ý kiến gì ko,tát 1 phát mà đã lộn ruột mà còn đuổi đánh
    hình như ông này chỉ vào đây để nói vài câu vô nghĩa rồi lượn ra :))
    xin lỗi,đây là VN ,đem VN so với Mỹ,thế mà bác cũng nghĩ ra:))

16. Cloud2206

Cloud2206 T.E.T.Я.I.S

Chẳng ai ưa CSCD cả, nhưng CDV HP như thế thì đâu còn j để nói, đánh là quá đúng rồi, đâu phải là lần đầu tiên. Có người đã nói thế này:
    CDV HP rất "khôn", chỉ gây rối ở những nơi mà CDV khách hiền thôi, còn đến cổ vũ ở những nơi mà CDV cũng "nóng" như HCM, Đà Nẵng, Thanh Hóa... thì lại hoàn toàn ko xảy ra vấn đề j ( Đúng là chưa bao giờ nghe CDV HP quậy ở mấy chỗ này :|).

17. EricVN

EricVN Dragon Quest

ngỳa mai chủ tịch VFF phát biểu: VFF tỏ ra quan ngại về tình hình CĐV HP gây rối tại thủ đô trong chiều 10/6 vừa qua.VFF mong hai bên cùng ngồi vào bàn đàn phán nhằm tìm ra phương pháp hiệu quả để giải quyết mâu thuẫn

18. sb_tuyet

sb_tuyet Mario & Luigi

Bọn cổ động viên HP lập cái forum của nó mà ngu vãi, có cái forum tí tẹo mà cũng bày đặt phải đăng ký mới được xem vài value ghê. Vào đó thấy có một số bằng chứng kêu là CSCD đàn áp dân mình vào đọc thấy bắt đăng ký mệt lượn luôn, thằng admin đụt quá đáng nhẽ phải phản ứng nhanh bỏ chế độ đăng ký mới được đọc đi thì thông tin mới public rộng rãi được đằng này..... chán.
    Link đây ai rảnh thì đăng ký lấy thông tin bài ảnh về đây:

http://www.haiphong-fc.com

19. halocompac

halocompac Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Thực tế mà nói là ko có vũ khí vẫn có thể liều được, và cảnh sát ko ngu để nó có khả năng làm liều.

20. anhquansei

anhquansei Mega Man Lão Làng GVN

Nói như bác thì giống như một thằng chuẩn bị ám sát tổng thống bị bắt nó lại cãi là đã ám sát đâu. Âm mưu cũng có tội bác ạ. Mà ai mà biết mấy thằng bạo động nó âm mưu gì? Cứ đập trước cho lành.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.