Ý kiến đóng góp - Mod sẽ trả lời !

Thảo luận trong 'Football Manager' bắt đầu bởi [H][K], 17/10/04.

1. fireboy

fireboy Mr & Ms Pac-Man

2. thienthanqnd2005

thienthanqnd2005 C O N T R A

To Mod:
    -Thưa các bác làm Mod đáng kính của Box CM cho tui hỏi 1 câu thui nhé: Tại sao có bài viết tui lỡ tay bấm nhầm bởi vì bấm lần đầu thấy mạng báo là chưa khai báo hoặc có lỗi đăng nhập- hiện tượng đó cứ diễn đi diễn lại mấy lần thế là em bấm đại mấy lần kết quả là em có 2 bài viết liên tiếp và giống nhau như đúc luôn- và acay hơn là bị trừ những 2Exp và -2Mp, đau thế mới đau cơ chứ ( chỉ tiếc là không nhớ bài viết ấy giờ ở đâu cả ). :-/
    - Trong khi đó có 1 bác - hình như là công_tử@ hay sao ấy-cũng post liền 1 lúc 2 bài giống hệt nhau, chỉ khác nhau ở câu cuối (không biết là do vô tình như tui hay là cố ý nữa)- nhấn vzô đây là biết liền hà :http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=60449&page=10&pp=10- thì lại chẳng thấy ai có ý kiến gì cả - không biết các bác Mod nhà ta làm ăn kiểu gì :-/ :whew:

3. yugioh!

yugioh! L0v3

đúng đấy mod ạ lâu lâu cái forum này nó bị hư đấy 2 bài post liền 1 lúc tui cũng bị hoài mà cái vụ gì đó cũng tui bị lun tui đành phải viết lại lúc nhìn ra mới thấy là tui post 2 bài vì thế xin các mod và các admin chăm coi vụ này dùm không lại trừ điể moan nhé

4. CM Gamer

CM Gamer T.E.T.Я.I.S

tui xin đóng góp ý kién là ai post 2 pài thì del 1 pài đi trừ điểm pài đó thui , -1 ếch chẳng hạn, MoD phải làm vậy thì mới đứng ra quản lý anh em đc chớ :D. Chứ cứ thấy post nhìu rồi trừ MP , trừ ếch thì luôn thì dễ oan ng` lắm các MoD ạ , do 4rum của chúng ta vẫn bị lỗi khi các Mem post bài dài ( U post bài càng dài , thì khả năng " bạn chưa đăng nhập hoặc bạn không có quyền truy nhập trang này.... " càng cao)

5. yugioh!

yugioh! L0v3

đsung thế thì không nói gì nhưng mod trừ điể moan thì không được anh em sẽ bất mãn đấy thuio

6. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Dạo này toàn bị thế... hồi trước nghe nói chuyển sang server khác cũng ổn ổn rồi... giờ post thỉnh thoảng lại đơ!! Nhiều khi còn mất cả bài... chán không buồn post lại vì cái đó viết hơi dài...
    Kinh nghiệm của tôi: Khi bạn post bài mà lỡ có báo lỗi, xin đừng BACK lại ngay lập tức... cứ kệ đó 1 lúc rồi hẵng Back lại, bảo đảm bài bạn viết chưa kịp đăng vẫn còn nguyên, chưa mất đâu...^^... Nếu mà lỡ back ngay có cơ mất toi bài viết tâm huyết đấy, nhiều pha muốn đập cái máy wé... mặc dù nó vô tội!!!:))

Dù sao thì cũng không có ai cố tình đâu, nếu MOD thấy sai thì trừ đi 1 exp thôi... tội nghiệp anh em mà... ^^...

7. yugioh!

yugioh! L0v3

đấy đấy chưa kịp đưa qua các mod khác thì mình bị dính ngay đây nầy em bị dính này các bác tự nhiên forum nó bị điên nên 1 bài của m nó thành 2 bài và cuối cùng là trừ điểm thậm tệ hơn là bị cảnh cáo thế có ức không cơ chứ bây giờ không biết than với ai đây

8. thienthanqnd2005

thienthanqnd2005 C O N T R A

Ơ lạ thật , bài thắc mắc của tui post lên từ hôm qua đến giờ mà chẳng thấy mấy ông MOD đáng kính nhà ta đả động gì cả , chỉ thấy mem thi nhau hỏi ... và hỏi thui, còn câu trả lời thì tự mọi người giải quyết ??? MOD không chịu trách nhiệm đâu !!! - chắc là các MOD nhà ta bận quá hí ???? - thông cảm hay là pó tay mà chịu trừ điểm đây hả trùi

9. Xin_chỉ_giáo

Xin_chỉ_giáo *Lười nhất Forum*

Không phải là không trả lời !!! Mấy ngày qua tui bận nên không online được.

Thật sự những cái đó là do lỗi của Server, nhưng cũng không thể nào cải thiện được - kể cả Admin. Sau này, nếu bà con nào post lên thấy những 2 bài thì tốt nhất, bài thứ 2 nên chuyển sang đề mục khác, câu chuyện khác, cách nói khác. Bởi vì sao ??? Vì khi Del bài, đương nhiên không cần trừ điểm, số điểm của bà con sẽ bị trừ theo ( tự động mà ). Cho nên bà con lưu ý một chút !

Để đảm bảo chắc ăn, trước khi gửi bài, bà con nên chọn Ctrl_A ( để chọn toàn bài ) và tiếp theo Ctrl_C để Copy bài viết lại cho chắc ăn. Sau đó mới nhấn nút " gửi trả lời ".

10. yugioh!

yugioh! L0v3

copy lại nhưng mà không thấy nó gửi bài lên thì lại phải paste vô rùi đưa lên nhìn ra nó biến thành 2 bài mà sửa lại thì hơ bị mệt với lại không biết ghi nội dung gì đây chả lẽ nhắn lời nhắn với mod lun nhé

11. axl

axl Mario & Luigi

em đề nghị nên lập hẳn 1 topic riêng chuyên để download các tool cm, các địa chỉ để tải các phần mềm hỗ trợ. em thấy topic nào cũng có các member post link lên để down nhưng o phải ai cũng đọc hết để biết được. kinh mong các mod đáp ứng nhu cầu chung của bà con để việc down được thuận tiện, nhanh chóng và đầy đủ. thanks

12. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Sao lại ko có, hiện đã có 2 Topic đi theo vấn đề này : "Bàn về CM TOOL" và "Download zone"
    Bạn có thể vào đó down những thứ có sẵn hoặc yêu cầu thứ mình cần!

13. MG

MG Moderator

Vì CM5 và FM5 mới ra nên tool chưa có nhiều, khi mà có nhiều rồi thì phiền MOD add nó vào box Download zone, mà phải kiểm tra link sống hay chết chứ cái topic download toàn thứ cũ phèo à, đến cái tactic diablo hay Scremjet cũng không có nữa ^_^

14. yugioh!

yugioh! L0v3

đsung thế cái dowload zone để đó nhảm quá đấy các bác ạ chả dow được cái gì nhờ mod sửa chữa lại dùm mấy cái đó mong mod lập lại topic khác rùi ai có trang nào poxt vô nhưng ai post chữ không thì trừ điểm phạt gì đó nhé

15. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Thôi, mấy cái đấy cũ lắm rồi thì phải hỏng hóc là chuyện đương nhiên, có phải cái gì cũng lưu được mãi đâu... Mà không kiếm được chỗ này thì kiếm chỗ khác, vả lại tớ cũng mở 1 mục Download rồi, ai có nhu cầu thì vào đó hỏi, đều được đáp ứng rất nhanh đấy thôi...
    Bây giờ có (sắp có?) FM và CM 5 rồi, chắc sẽ bận rộn lắm đấy... nhờ mấy ông lão tướng cai quản cho tốt nghen, ai có hỏi thì dành ra vài phút tìm hộ cái, tìm được thì post không thì thôi!^^...

16. yugioh!

yugioh! L0v3

được chuẩn bị chiến dịch giúp đỡ nhau về CM5 và FM 5 các bác nhé tui mong là mọi người sẽ tận tình và không caht nhảm

17. romeo_codon

Cái đó là dĩ nhiên!!!
    Có điều còn phải xem bao giờ nó ra nữa, và tôi dạo này cũng bận lắm, chắc nhường đất cho giới trẻ thôi, chứ bản thân ko dám hứa hẹn nhiều!!!!

18. binhbet13

binhbet13 Mr & Ms Pac-Man

Các Mod cho em hỏi chút. Sao cai topic Chelsea's fans và Argentina's của em lại bị xoá đi vậy. Các Modcó thể xem xét để em khôi phục cái topic đc không vậy hic hic huic
    em rất thích Chelsea và Argentina em thấy có những topic của MU, Arsenan mà không có Chelsea thì xem ra không công bằng mong các Mod xem lại Cảm ơn các Mod

19. Xin_chỉ_giáo

Xin_chỉ_giáo *Lười nhất Forum*

To Binhbet13 : nếu như bạn muốn có Topic đó, xin vui lòng bạn qua Forum khác. Hiện nay, trong GameVN có Forum riêng để bàn về các CLB, thời sự, đọc báo, ... bạn tìm trong mục Thư giãn ở ngoài Box này nhé.
    Còn ở đây, AS đã nhắc nhở rồi, không cho mở các Topic loại đó. Mong bạn thông cảm.

20. romeo_codon

Ah cho em hỏi 1 chút, đây là ý kiến của riêng em thôi, còn tuỳ mọi người !!!!
    Là thế này, tuy BOX hiện có tới 4 MOD, nhưng đều là ng HCM hết?????
    Vậy có nên có 1 MOD là người Hà Nội ko? Vì do koc so người đứng đầu nên mỗi lần muốn họp mặt ở ngoài này đều hết sức khó khăn!!!