Ỷ thiên đồ long ký 2

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi truongvoky90, 31/8/05.

1. nutiencuong

nutiencuong Youtube Master Race

minh co save nhung ko biet cach nao post len cho u ca.

2. quantan

quantan Mario & Luigi

to nutiencuong: Bạn qua được chỗ đó chưa? Bạn nói rõ xem đang chơi khúc nào, chứ nói như vậy tớ không nhớ được đâu. Bạn có thể nói rõ sau sự kiện nào. Bạn có truyện YTDLK không, nếu có thì xem mình đang chơi khúc nào rồi đi tiếp giống truyện.
    To stanch: khúc đó tớ chơi như sau: nói chuyện KHP để KHP ra đứng chỗ gốc cây. Rồi nói chuyện tiếp với KHP và lặp đi lặp lại đến khi không có movie(cỡ 4 lần). Nhớ đừng nói chuyện với người khác. Khi đó trong lời KHP có tên 2 thuốc trong ngoặc vuông. Tìm sau đó nói chuyện với KHP, rồi nói với tiểu đồng trong nhà sẽ có đoạn movie tiếp. Sở dĩ nutiencuong qua được mà không cần tìm thuốc chắc là đã có sẵn 2 thuốc đó rồi. Có thể còn có cách khác nhưng tớ không biết. Chúc bạn thành công.

3. nutiencuong

khuc truong vo ky di voi duong tieu do,noi chuyen voi Tieu Xieu,xong roi di dau nua?(sau khi danh nhau voi thap dai mon phai do)
    quan tan chi minh phai di nhu the nao nua di,minh dang bi,khong biet di cho nao het.

4. nutiencuong

quan tan nho chua?khi di cung duong tieu do.
    minh nen di dau nua?
    di cuu thap dai mon phai hay len nui vo dang?
    minh co doc truyen nhung quen roi.

5. stanch

stanch Youtube Master Race

thanks bác em qua đc rồi thì ra phải đánh con dơi den lấy 2 lộai thuốc chán máy nhà em ko hiện font china đc nên tìm hơi mệt
    mà làm sao để sài skill em toàn boxing ko à đang đi tới khúc thằng vô kị lên núi quang minh có gì sẽ hỏi tiép

6. stanch

hoc đc rồi nhưng dfc9 có 2 skill bom máu vơi chiu gì ấy à

7. quantan

quantan Mario & Luigi

to nutiencuong: Bạn nói vậy thì mình chịu, không nhớ được. Bạn upload file save lên đi để mình lại chơi thử xem.
    to stanch: bạn thử xem lại các topic về YTDLK2 xem. Tớ có nói cách học phép thuật đó. Bạn xài win gì? nếu win XP thì vào control panel, vô regional and language, cô languages, đánh dấu install east asian..., vô advanced chọn chinese.

8. nutiencuong

to quantan:minh khong biet pót len,ban chi minh cach load len di
    ah,doan ma truong vo ky danh xong thap dai mon phai do,xong roi di voi duong tieu dau tien luon do,u nho chua?
    minh di tum lum chua gap duoc ai,minh nho khi TVK xuong nui thi gap Trieu Minh nhung minh di hoai ko gap.ban da biet doan nao chua?

9. stanch

tui sắp đi tới doạn này rồi dang kill mấy thàng thập đại môn phái
    nhưng chỉ có skill bơm máu với skill dánh 1 sao giết đc nó
    nutien làm ơn gõ dấu dùm đọc khó quá

10. quantan

quantan Mario & Luigi

to nutiencuong: Bạn có mail không? Gửi file save đó tới mail của tớ: [email protected] . Tớ sẽ cố gắng chơi thử để giúp bạn. Bạn gửi gấp, tớ chỉ rảnh thứ 7, chủ nhật để chơi thôi.
    to stanch: Level của bạn là level mấy. Level càng cao càng có nhiều tuyệt chiêu. Mấy tuyệt chiêu đầu cần có sách học. Đây là link tớ post cách học tuyệt chiêu:
    http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=119600

11. stanch

tui gặp rùi nè
    sau khi xuống núi bạn sẽ gặp 1 thằng võ đang bị thuơng sau đó vô cái làng gần đó
    đi hết map sẽ thấy mấy thằng bắn cung đi 1 hồi sẽ gặp triệu minh
    to quantan : em + skill giống như pác ấy nhưng chả hiểu sao nó chỉ cho + ra đc 2 skill à 1 bơm máu 1 là gì nhỉ gọi đại ưng trảo thủ đi

P/s : cái đoạn điều chế thuôc cứu mấy thàng MInh giáo hơi mệt đáng xuơng hoài ko ra nên tui hack money vô shop mua item diều chế cho mau ^^

12. stanch

à quên hình như muốn gửi file lên diễn đàn thì phải lv cao mới gửi đc ấy tui cũng ko gửi đc cả quyền edit cũng ko pó tay admin làm vậy chẵng # nào bắt tui spam
    Bạn có quyền gửi bài mới
    Bạn có quyền gửi bài trả lời
    Bạn không có quyền gửi file đính kèm
    Bạn không có quyền sửa bài của bạn

13. dragon kiss

dragon kiss Legend of Zelda

ai cần ông spam,ông chăm chỉ viết bài hẳn hoi là được chứ giề,nói như thế thì ai lv cao thì cũng spam hả ,chẹp chẹp .....

14. stanch

đùa thui chứ tui đâu càn exp
    ko thấy nick tui từ 2003 à
    nhưng mờ đáng lý ra admin phải cho lính mới edit bài mới đúng

15. nutiencuong

mình đã đi như bạn chỉ,vào đường hầm,đi tùm lum nhưng không gặp được nhỏ triệu minh,đến đường hầm thứ mấy thì mới gặp hả bạn?
    mình luyện tới level 75 rồi,phê quá.
    nếu gặp đuợc rồi sẽ đi đâu nửa?
    chỉ mình nha

16. rionasquare

rionasquare Mr & Ms Pac-Man

hình như bạn đi đường hầm đầu tiên
    đến khúc gần qua đường hầm thứ 2 thì để ý tìm cái thùng đồ để gặp 1 thằng nào đó
    sau đó thì đi tiếp đến dường hầm cúi cùng ( đường hầm ko có của # nữa ấy ) mới gặp đc triệu minh

(học đc 1 đống skill mới nữa như ng chả có chiu nào đánh nhìu hết toàn đánh 1 ko à????) vậy sao luyen dc

ai đi qua khúc TVK lên võ đang cứu thàng trương tam phong
    sau đó làm gì tiếp nào

17. quantan

quantan Mario & Luigi

To rionasquare: sau khi cứu trương tam phong bạn phải đi tìm hắc ngọc đoạn tục cao ở đại đô. Bạn nói chuyện với thằng mông cổ trong đó nó sẽ cho TVK vô một khu riêng biệt không có lối đi tiếp. Bạn sẽ đánh nhau với bọn mông cổ, hình như lúc đó sẽ tìm được thuốc. Sau đó đem về võ đang rồi đi cứu các môn phái ở vạn an tự. Không có chiêu thức nào đánh được nhiều đứa. Có mấy chiêu làm đối thủ không đánh mình rất lợi hại.

18. rionasquare

đại đô ? có phải chỗ có cái tháp ko em chui vô tháp đánh mà ko có
    có ai bít cách hiên font hoa trên Win ME ko????

19. quantan

quantan Mario & Luigi

Đúng rồi chỗ đó chính là đại đô. Bạn phải làm theo trình tự giống truyện mới được. Trong tháp bạn phải đánh với nhiều lính, mỗi tầng có 1 món đồ ở giữa, có 1 số tầng là nơi giam giữ các môn phái. Sau khi đánh xong sẽ có movie xuất hiện.

20. rionasquare

nhưng chưa tìm đc thuốc nên nó ko cho lên tầng cuối đc leo lên tới gần tầng cuối lại leo xuống
    còn ra ngoài nói chuyện thì chả thấy thảng mong cổ nào cho ra map để kiếm thuốc hết