Your 11 Stars !!!!

Thảo luận trong 'Champion Manager' bắt đầu bởi dangduylong, 15/8/08.

1. hardcoreholly

hardcoreholly Mario & Luigi

nâng cấp svđ -> nhiều chỗ ngồi -> tăng tiền vé -> board có tiền -> mình có tiền mua ct =))

xin tiền thì vào : Menu / Manager Confident / Request / make extra for transfer gì đó :D

@ man xanh nhìn vậy chứ mạnh khíp pác milan ơi :|

mới mua đc vài chú , update đh manh xanh :D

Trận ra quân thua liv 1-2 :-w

2 trận sau win reading 3-1 ( đáng lẽ 3-0 mà nhờ richards nên thành 3-1 X( )

win arsenal 4-0 :D

Mà sao đợt này thấy McGeady nó đá ổn thế nhỉ , ko thấy bất ổn như mấy lần tr'c ( mùa đầu í )

2. tuanlila

tuanlila Youtube Master Race

em mới cầm ASENAN . he he . đội hình toàn cầu thủ trẻ . hix !!!!!!!!!!!:D 4-2-4
    nhưng có bộ đôi hậu vệ cánh của MILAN là mandini và cafu !!!!!!!

3. psp.166

psp.166 Youtube Master Race

Manchester đọi hình 2008-2009 lại chinh phục châu âu 1 lần nữa

4. tuanlila

à mà các bác cho em hỏi , em sign dc 6 thằng ASS về rùi , nhưng mà giờ SIGN típ nó ko cho , mún dc sign tip thì làm thề nào ah ?:D

5. milan88milan

milan88milan Youtube Master Race

sax,nếu broad ko cho sign nữa vì bạn đã ko sign tất cả các ass trong ngày 1-7-2007,wa ngày 2-7 thì broad nó ko cho sign là đúng rồi,làm việc thì chỉ ngày 1-7-2007 ==> GAME là dễ dãi 1 :D :p :hug:,sau đó thì nó dở chứng khó bạo tàn =(( :o X(
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    hì hì bác harcorelly thấy man xanh chưa,mạnh gớm :D :x :'> :p,làm đảo điên giải ngoại hạng :o,tui thấy ai muốn chơi 1 đh ưa thích từ lúc đầu thì chọn man xanh là hợp lí 1(bán tất cả các tên ko thích đi,mua mấy tên mình like về :D ;;) :hug: :x :'> :p :-* :o X(),1 đh mới toanh mà theo ý thix của mình,chứ ko phải đợi chờ từng mùa bán đi những tên mình ko thix X( :o =(( :D

6. hardcoreholly

Sign đc 5 thèng assist roài , qua từng giải kiếm :D , từ respectale đến good :D

Chỉ số cũng 8x - 9x :D

mới lội ngược dòng chelsea xong :D ( lúc đầu thua 2-0 sau thắng lại 3-2 )

Wright-Phillips ghi bàn vào lưới đội bóng cũ :hug:

mà thằng richards sao nó hay phạm sai lầm thế X(

bị lủng lưới 2 trái mà toàn ngớ ngẩn . trái thứ nhất papastothopoulos chuyền bậy cho drogba :| trái thứ 2 richards để mất bóng -> pizarro căng ngang --> goal X(

đang cho 2 thằng hv cánh học " sit back " , nó ham lên quá X(

@ tuanlila : pác thích sài hàng già nhỉ :D

7. milan88milan

milan88milan Youtube Master Race

thèng papasthapolous và M.richar cho đá CD thua những bàn thua ngớ ngẩn là chuyện thường,vì chỉ số tập trung và phán đoán tình huống của chúng dở tệ :o X(,tui chơi papasthapolous cho xuống đh trẻ lunz :p(để dự bị,phòng khi 2 thèng CD chính chấn thương :D),CD của tui là N.Onuoha và Rivas(mùa sau bán,cho đá 1 muà thôi)

8. hardcoreholly

Ừa , thằng Rivas này tui sài từ cm07 cơ , vì kiếm 1 thằng DC balance cao mà chỉ số phòng ngự tốt thì khó quá nên sài tạm , dù hơi già :D

Onouha tui cho đá FBR , đáng lẽ cho Corluka đá FBR nhưng thằng này ko có tốc độ nên cho đá DC :D

9. tuanlila

Hàng này giúp chinh phục champion lead mùa đầu tiên là okie rùi !!!!:D
    .

.
    vậy qua mùa sau thì sao hả bác , ngày 1-7-2008 có okie ko ?:D

10. alessiocerci

alessiocerci Donkey Kong

thèn này dc ko bà con.....từ Atalanta đó.....năm 2007 chắc nó 15 tuổi:'>chạy nhanh khủng khiếp...thằng này chắc đào tạo nó làm hậu vệ cánh quá

11. Sunran

Sunran Mario & Luigi

hàng này chắc random quá , hàng random sau này ra lực như vậy nhìu lắm àh :D ,thằng này đá cánh ko ngon đâu bác
    work rate 77 àh ,lười biếng quá , lỡ lên ko chịu về là tiu àh :D

12. tuanlila

hic , hàng này khủng quá !!!!!

13. giangtd

giangtd Youtube Master Race

Cho mình hỏi, các cậu dùng Man xanh đá sơ đồ gì vậy? Mình đá sơ đồ 4-2-4 vậy mà toàn thua thôi. Đá 5 trận thì thua 3( MU, Sunderland, Tottenham), hòa 1, thắng có 1 trận ah? Đang đứng thứ 19. Bó tay luôn!
    Trong khi mua được:-TV: Daniel jons, Cutis, papasthapolos, mượn Sivestri,
    -Tiền vệ: Riquelme,hammir,
    -Tiền đạo; afonso alves, W.love, mượng hauqin(real)

14. tuanlila

bạn nên tùy cơ ứng biến , cho những cầu thủ vào form đá hay hơn .
    4-2-4 hay 4-3-3 đều okie .

15. giangtd

Ở nhà mình đang chơi cùng thằng bạn. Nó cầm New, mình Man city. Bọn Man city đúng là đội bóng nhỏ. New và Man city cùng mua, ký lương cùng nhau thì bọn cầu thủ nó về hết New. Chán thật đấy. Mấy con hàng tiền vệ ngon, thằng bạn nó cướp hết rùi. Nó chơi đểu cứ những thằng nào đá hay là nó cũng nhảy vô, phá đám mình. Tức không thể chịu được. Mình mua thằng nào nó cũng nhảy vào,cứ lương xong rùi để đấy. Mà bọn cầu thủ cũng ngu, khi nó delay hết, không mua nữa,mình nhảy vào hỏi mua lại thì bọn nó lại khinh bỉ mình, không thèm về. Tức thật đó! Giờ qua 5 trận mà đã bị nó bỏ xa 5 đ rùi. Ai chỉ giùm với!

16. alessiocerci

alessiocerci Donkey Kong

Ăn nhau là cái bảng hợp đồng thôi bạn ơi....hợp đồng càng ngon thì càng thu hút dc cầu thủ....
    Lúc ký hợp đồng ông che màng hình lại,chỉnh wage cao thêm vài bậc là xong:>
    Có thêm nhiều điều khoản thỏa thuận bên dưới....
    Cầu thủ hay trong CM08 nhiều ko kể xiết...1 lần cứ buy 1 đống là gã kia có 3 đầu 6 tay cũng ko quản lý hết:>

17. tuanlila

em vào đội attalanta mà chẳng tìm thấy thằng này !!!!!!::)

18. giangtd

Hi. Quỹ lương của thằng Man city làm sao ăn được với thằng New. Hơn nữa nếu làm thế sẽ làm các cầu thủ khác Unhappy hàng loạt.
    .

.
    Sao tôi cầm Man city mà mua thằng Manuel Neuer nó không về. Shaun Wright-Phillips, Kun Aguero không về. Bọn nó toàn không thích đến.
    Cầm thằng Man city này chán thật đấy. Tấn công áp đảo, các chỉ số đều vượt đội bạn mà chẳng thể ghi bàn. Đã thể còn dễ dàng bị thủng lưới.
    Ah, mà tôi có kỷ lục là 3 trận liên tiếp đều có cầu thủ bị thẻ đỏ nhé!:D . Chắc tại mình hiền quá, không chửi chúng nó đá ngu nên bọn nó cứ đi theo vết xe đổ của nhau.
    Khi bị thủng lưới Gungho kiểu gì cũng chẳng thể nào bật lại được. Sự quyết tâm và cầu tiến của bọn này kém quá. Chẳng bù cho thằng Tottenham. Mình cầm nó thua 2,3 trái hiệp 1 mà sang hiệp 2 Gungho, đẩy cao lên là gỡ lại 3,4 trái giành chiến thắng liền. Bất chấp mọi đối thủ. Nản với anh Man city =((:whew::whew:quá!:whew:::-/

19. hardcoreholly

Man xanh tui đá 4-4-2 ( defend ) , định chơi attack nên chỉnh nhầm => kéo lên lại thành attack nhưng có 1 chút thay đổi :

Team Instruction : Attacking :D

2 thằng WG đẩy lên 1 b'c ( gần giống như 4-2-4 nhưng thấp hơn chút )

Thằng MC 1 set cho nó theo h'g tấn công và đẩy lên 1 bậc

Thằng MC còn lại , set theo kiểu phòng thủ và kèo về 1 bậc làm DMC ( chỗ này Ousmane Dabo là yên tâm nhất , nó có mấy đg` chuyền dài đỉnh lắm , chơi man xanh đừng thấy nó già mà khinh mà bán , phí :D )

2 thằng SC thì kéo 1 thằng về ( ở giữa ) làm FC , 1 thằng kéo thẳng vào giữa làm SC cắm

Để bữa nào post tac lên cho ông sài thử :D

Mà tui mua Aguero có 13M -> về , Wright-Phillips còn ks cả của liv cơ ( cho nó làm indispenable và lương 100k :D ) , Neuer mua đc luôn mà :| . Pác mua McGeady đi , thằng này vào mấy đội mạnh thì nó chập chờn mùa đầu chứ vào mấy đội Khá như MAN XANH thì đá khủng luôn :D

20. giangtd

Hqua mình chơi 4-5-1 đá với Arsenal sân khách thì giành được chiến thắng. Khi về sân nhà, đá 4-2-4 với mấy thằng như Aston Villa, Blackburn thì toàn bị dẫn trước, chuyển sang 4-3-3 đá thì gỡ được hoà, vươn lên dẫn lại. Quay về thủ thì bị nó gỡ hoà. Chán thật đó. Mà đá có 7 trận thì tôi có 4 trận bị thẻ đỏ. Tức mình, cứ thằng nào thẻ đỏ là tôi chửi. Vậy mà trận sau, vẫn có thằng bị. Thằng Isacson bắt ngu quá chừng. Chắc phải quit ra đánh lại mùa giải mới mất. Lại thua thằng bạn rùi( đang cuối tháng mà vẫn phải mời nó đi uống bia, đầu tháng trừ tạm ứng chắc hết tiền quá).....::(::(