Your 11 Stars !!!!

Thảo luận trong 'Champion Manager' bắt đầu bởi dangduylong, 15/8/08.

1. hardcoreholly

hardcoreholly Mario & Luigi

;))

bữa tr'c tui vào topic kỉ lục ( ko bít của Alex_CM hay của ông nào nữa )

thấy ng` ta post ,chứ hv của tui chỉ đc 30~40 bànthui :D

2. minh2241990

minh2241990 T.E.T.Я.I.S

Các anh ơi, em đang chơi bản CM0304, thấy mí bản kia ra nhưng ko hay ( cảm jac thía).Em dẫn Nott chơi đến 2007 oi. Các anh có chú nwonderkid nèo hay vị trí nèo đá hay hem, share cho em với, các bõ khác em thấy toàn cầu thủ lạ, search ko ra ( vì mí bro kia toàn chơi CM08 >"<, anh Suzản, anh hardcoreholly... jo` cũng chơi CM08 ui =.=!) .

Đội em đang nắm:

GK: Kasper Scheichel, Hugo Llois.

DC: Lucio, Rio Ferdinand( già ui, đang tìm vị trí thay thế mà ko có, Bale và Michah bản nì search ko ra >"< ), Jonathan Spector, Habbid Bellaid.

DR: Rincon, Nathan Jones, Daniel Alves, Jame Biggin.

DL: Ashley Cole ( chèo kéo mãi mới mua dc ) , Finn Waer, Mathiew Sadler( chỉ số cự chuẩn, đá còn hay hơn Cole ).

DMC: Iniesta, Song, Diaby, Mathiew Bodmer, Leonardo Ponzio ( P.Veira mới) .

MC: Patricio Perez( Z.Zidane tương lai) , Kleber Mendes, Cesc Fabregas.

MR: Cristiano Ronaldo ( đổi 4 thằng cùng 12M để có nó ), Ẩaron Lennon.

ML: Edgar Marcelino, Nasri, Lee Homes.

FC: Adebayor, Cerci, Torres ( em mua 24M mà cứ đá dc 2 trận là nó injury 2 months ), Daniel Braathen, Cherno Samba, Supat Run.. >"< , Obi Mikel, Beerkleef, Frazer Campbell.

Các anh có cách nèo sx cho nó hiu wa hơn ko, em dành dc hết chỉ còn C1 em bị vướng ở bán kết hix.

Còn cái cuối cho em hỏi lun, làm sao cho bọn Scout kím hàng good dzạ ? Scout em toàn Superb mà ko bao jo` nó kím cho ra hồn, filter hết oi mà vẫn ko ra ji`.Toàn em tự động đi tìm ko hà.

Thanks all.

3. hardcoreholly

hardcoreholly Mario & Luigi

Inter Milan

GK : Casillas , Cesar
    FBR : Ramos
    FBL : Bale
    DC : Cordoba , Rivas , Kompany , Burdisso
    MC : Fabregas , Javi Martinez , Huddlestone , Aquilani , Vieira
    ML : Sammir , Modric , McGeady , Giovinco , Stankovic
    MR : Sammir , Modric
    SC : Ibrahimovic , Adriano , Balotelli

Có nhiều thằng ML ngon mà chẳng thấy thằng MR nào cả T_T . Tính mua Gerreard nhưng ........ :|

Đợi chuyển nhượng mùa đông mua Walcott về sài đỡ :D

4. minh2241990

minh2241990 T.E.T.Я.I.S

Lại Bale, Ramos, Modric, McGeady.. hĩ toàn hàng 08 ko vậy bác hardcore =((

5. Natit_Titan

Natit_Titan Generalissimus Moderator Lão Làng GVN

Huth (DC) của chelse, Mexes (DC)của thằng nào bên Pháp ấy, Saviola (SC) barca,Maco Motta của Ý, Paim (MRL)của Sporting, thủ môn thì có thằng bên tuyển Achentia đó, thằng thủ môn bắt chính của tuyển, chỉ số nó cực cao gần giống buffon quên mất tên nó, còn hàng good thỉ xài MCM hay (scout)mới kiếm đc vì tụi nó có chỉ số tiềm năng (ẩn) nữa, trong game ko thể thấy

6. minh2241990

minh2241990 T.E.T.Я.I.S

Mí thằng scout của em nó kém wa, chỉ số thì cao ngất trời mà kím chả ra ji, toàn em phải tự đi kím ko à >"<.
    - Huth hay mắc lỗi vị trí nên decision chỉ 12 =.=, heading và jumping thì 14 =.=!, 24t mà chả lên dc tí tẹo nèo.
    - Mexes thì hơi già với lại Real nó kí hợp đồng muôn đời oi =.=! :-s
    - Saviola(26t) mua về thay ai bro :-s, đội em có Adebayor và Braathen ,Tores, Cerci, Supat, Patrescu wa' chừng oi, gặm thêm chú Saviola về thêm 1 chú già chật chỗ lém. Em đang cố kím mí thằng trẻ trẻ í, tiền bạc ko thành vấn đề :>, trừ Tevez, Cavenaghi, Nilmar, Jo ra thì chả tìm thấy thằng wonderkid nèo cả >"<.
    - Thằng thủ môn thì em có anh Kasper chụp good lém, mới 20t à, còn thằng Lũ hay Callv.. ji`đó của Arghentina.
    - À bác còn bik bé nèo ML hem, em đang có Edgar Mảcelinho, lâu lâu cho C7 wa đá cũng dc nhưng đang hiếm hàng wa', Lionel Mỏgan thì đang chuẩn bị cho vào viện dưỡng lão.Richarson thì non wa', Robben thì mua hem nổi ( đúng hơn em ko mún mua mí thằng Hà Lan như Van de vaart ấy, chạy dc mùa giải là sụi >"<).
    - Phải chi có cầu thủ trẻ thì tốt, em thik train lũ trẻ :hug:.
    - Phải chi tất cả các bác đều chơi CM 0304 thì tốt bik mí hix hix

7. Natit_Titan

tui chơi CM 0304 mà. Saviola lúc đó còn trẻ mà :D
    thằng de Vaart đấy, chạy cánh trái thấy cũng đc mà :D Hoặc thằng Thiago Motta của Barca cũng đc :D
    Hậu vệ có thằng Michael Dawson (Nottm Forest) của Anh đá cũng good đó
    Chơi mấy mùa thấy thằng nào 30t mà stamia thấp thì bán quách cho rồi,
    Lúc mới chơi chọn thằng Barca vì thấy nó giàu, nhiều sao, sân 98000 chỗ ngồi. Chơi tới năm 1012 giật mình nhìn lại toàn U30 hết =((

8. minh2241990

minh2241990 T.E.T.Я.I.S

Hehe. Tui thì thik chơi mí đội chưa nổi tiếng, dẫn lên từ từ. Đnag dẫn Nott nè, chơi dc 2007 oi :x. Lúc nì bác Saviola đã 27t, finishing còn tệ hơn Owen, có 12 à =.=!, pace cũng còn có 13, sụt thảm hại. Chơi thik train mí chú trẻ, lúc nó 25t là bán ( nếu dc giá). Mới bán dc Cecs cho Áenal =)), hồi lúc nó 15t, kí hợp đồng cái 1. Giờ nó 20t, Creatively cao ngất ngưởng, pasing 19, crossing 17 tech 16 ;)) Áenal trả 31M, bán liền :)), đang còn Perez và Mendes của Brazil mờ ;)).
    Chơi mí thằng nổi tiếng chỉ số HL của mình lên ko cao, chơi mí chú trẻ chỉ số lên vùn uu5t. Mà jo` đang đói cầu thủ nà, mí chú wonderkid die đâu hít oi hem bik. Bác chơi đến 1012 có bé nèo trẻ hay hem :) giới thịu cho tui với :d

9. Natit_Titan

cũng ko nhớ nữa, lúc nào rảnh lục lại xem cái danh sách cầu thủ đã :D:D
    up cho ông cái file làm HLV đội quốc gia rồi đấy :D:D:D
    Nhớ chọn quốc tịch Vn thì mới dẫn dắt Vn đc :D:D:D
    Đang chơi lại từ đầu :D mới tới 2007, 2 cái chỉ số đầu ko biết làm sao nó tăng nữa, 4 cái chỉ số dưới thì 20 hết rùi :D:D

10. minh2241990

minh2241990 T.E.T.Я.I.S

Ac tui còn cái Professtionalism là còn 14 `>"< ( hùi đó chê cầu thủ bị trừ điểm, sau nì khen từ từ nó lên àm ko chịu lên hết =.=!) mỗi 1 năm lên dc có 1 điểm hix).
    Mà jo` chơi lại cũng phê lém =.=!, đang ở 2007 nà, mí kì oi cũng chơi mà bị mất save hix
    À quên thanks up dùm tui cái QGia hen :x