Yu-Gi-Oh! GX Duel Monsters Tag Force 3 EU

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi lecongir, 28/11/08.

1. kobwad

kobwad Persian Prince

Một số char, 1 số cards và 1 số booster pack cần phải làm UMD Recognition mới unlock được :D

2. [A]s[T]e[R]

[A]s[T]e[R] Youtube Master Race

cho tới bây giờ đc biết chỉ có 1 char ở page 2 là hassleberry cần UMD của tag force 2 để unlock thôi :">

3. kobwad

kobwad Persian Prince

Cái gì đấy, Tyranno Hassleberry xuất hiện ngay từ đầu ở page 2,chả cần UMD gì hết.
    UMD nghe bọn nó nói là để unlock Bastion Misawa mà hình như cũng chả cần.Hoàn thành story của Blair là unlock được Misawa ở free duel,hạ hắn 10 lần là unlock him as partner.

4. [A]s[T]e[R]

à à, nhầm :'>, tại 2 thằng đều ở Ra hết :'>...............................

5. kobwad

kobwad Persian Prince

Ừm,nhưng mà Misawa ở page 1 chứ ko phải page 2 ;;) nhầm như thế là ko được ;;)
    Đến giờ vẫn chưa unlock được 2 anh em đầu trọc ::( 2 đứa còn lại duy nhất trong list ::(

6. Kobo86

Kobo86 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Kob à hôm nay anh đánh kiểu gì mà giờ bọn máy đều dùng bộ cuối của chúng nó trong đó sẽ có 1 lá unforbidden . Đang cặp với thằng Chazz 2

7. kobwad

kobwad Persian Prince

Hiểu chết liền à 8-}
    Khi hoàn thành story của all page 1 characters thì mình sẽ được dùng 1 forbidden card. Nếu mình nhét 1 forbidden card vào deck (main deck hoặc side deck đều được) thì bọn máy sẽ được nâng cấp lên deck cuối. Lúc này deck của bọn nó toàn forbidden card 8-} có lẽ Konami làm vậy để tăng tính thử thách nhưng mà nhìn thấy deck nó toàn 3 Stratos, 2 Monster Reborn, Raigeki, Snatch Steal, Pot of Greed với Harpie's Feather Duster thì cũng hơi nản =((

8. Kobo86

Kobo86 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Pot of Greed >>> hũ lòng tham cái lá này hay :D

9. DuelMonters

DuelMonters Youtube Master Race

mấy anh chỉ em lấy bài thần đi em mún tự sức mình chứ ko cheats hay save

10. [A]s[T]e[R]

mún có God thì hình như phải UMD rec, dùng Tag Force 1 thì phải :-?

mới thế mà nản rồi :-<, raigeki với chổi là chơi không lại stardust rồi đó =)), 2 Reborn cũng hem sợ, DAD remove cũng gần hết rồi :-", Pot of Greed à, nó draw 2 card chưa chắc = mình draw 1 card :">, 3 stratos càng tốt, Monster reborn với Goyo sẽ dùng ké nó :x, Snatch Steal à, steal đc gì nhỉ, mình OTK nhanh mà, chưa kể là có DAD để bắn :">.

11. rock2u

rock2u Youtube Master Race

Em mới chơi món này. Các bác cho em hỏi về Tag Force 1 với. Làm sao để biết mình tìm được partner thế. em qua hết 91 ngày nhận được cái thông báo to đùng: bạn chưa tìm được partner quay lại từ đầu => nản quá

12. numb00

numb00 Youtube Master Race

góp ý cho bác là muốn chơi hết part 1 tagforce 1 thì chỉ cần ngày nào cũng mua sandwich cho 1 trong các nhân vật chính mà mình muốn tag(tốt nhất là jaden,zane,alexis,) sau đó give cho nó để tăng relationship.Sau đó vào cái phòng của mình ở slifer red ,đi đến cái góc phòng có biểu tượng database hiện lên thì tam giác,sẽ hiên lên lít các nhân vật,cho biết mình dc bao nhiêu tim(relation).cứ mua sandwich cho nó ăn nhiều vào thì sẽ lên dầy tim,1 ngày dc 1 tim,

13. numb00

hoặc là bác đánh bài với nó,đến khi full tim thì thôi.Một lần đánh thắng dc 1/6 tim.Với zane thì mua golden egg hoặc sandwich có hình lá bài thì dc nhiều hơn.Hoặc nói chuyện với nó(nhớ mang theo con pharaoh,thì lúc nào cũng dc good talk hay great)
    Đầy 7 tim thì dc 1 tim lớn ->qua tag force 1:hug:

14. k3nji2kid

k3nji2kid Sora, Wielder of Keyblades

Ủa, vậy là chơi "fill the heart" chứ ko phải là game đánh bài nữa hả? :o:o:o

15. rapist987

rapist987 Youtube Master Race

thế cho e hỏi cái.cô mấy đứa e đánh thắng có thằng thì nó mở cho e xem tên deck của nó va level của nó nhưg có thằng lại ko cho.thứ hai là e mún load mấy bộ bài của mấy dứa như masha hay pablo thi load thế nào.phàn 3 này ko như phần một nên e ko bít.nhờ anh em chi dùm cái.thanks

16. numb00

cu thắng nó nhiều lần là tự nhiên nó cho mình xem recipe của nó chứ sao,thắng khoảng 10 lần trở lên

17. kobwad

kobwad Persian Prince

Dùng teleDAD thì nó chưa đến 5 turns là thua rồi, chơi game mà cứ chỉ biết chơi meta deck thì tiến bộ sao nổi. Đối với 1 deck bình thường ko theo lối synchro thì lấy đâu ra Stardust bảo kê =.=

18. PisogazX

PisogazX Mr & Ms Pac-Man

có bác nào có lòng hảo tâm up giúp em lên mediafire ko ? :( hjx hjx

19. [A]s[T]e[R]

Thông cảm, chơi khoái clear game nhanh nên dùng DAD-tele cho lành :">, 3 DAD + DMOC + Disk + Dimension Fusion + 3 Return + 3 allure tội gì không dùng cho phí =))
    còn bình thường thì cái game này pé chỉ dùng để tét deck thôi, pé real duel là chính mà :'>

20. kobwad

kobwad Persian Prince

Đâu mấy khi được tiếp xúc với hàng của OCG, ko tận dụng thì phí. Tháng 3 tới E teleport mà bị limited thì các deck tele vào dĩ vãng hết,khẩn trương tìm tòi các chiến thuật mới đi là vừa :hug:
    Cái này là Dark Armed Return chứ có phải tele đâu :-/