YU GI OH - Power of Chaos - Vua trò chơi cho PC đây

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi NTTG, 25/11/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. SaNtAk

SaNtAk Mr & Ms Pac-Man

Các bác nói làm tui ghiền wá , cho tui cái địa chỉ cụ thể chỗ nào bán dĩa này đi, tui ở biên hoà lận kô có rành mấy cái tiệm bán chỉ biết mỗi thuý vy thui nhưng mà lại kô dám lên vì sợ mấy huynh công an lém,ai có thể mua được cho tui thì cho địa chỉ đi nha rùi tui sẽ gửi tiền lên cho nha ,có gì nói bao nhiêu luôn để tui còn biết mà gửi lên nữa Thank you trước nha

2. Trần Chân

Trần Chân Dragon Quest

Bác ynha chẳng hiểu gì cả...đánh bài thì trước khi mình ra lá bài chủ lực phải xem xét tình hình trên bàn đấu chứ...Tui ra Rồng trắng mắt xanh rùi là chẳng sợ bị mất bài đâu, có mất thì cũng có liền lá Rồng ba sừng thay thế...Tóm lại hiện giờ tui đánh chỉ mất khoảng 300 HP là cùng à...Tiếc là Ko có chơi Mutil chứ Ko tui sẽ cho bác thấy nghệ thuật đánh bài với sự tận dụng tối đa sức mạnh của những lá mình có... Đúng đây là bản Limited rồi, nhưng hình như bản Full cũng chỉ có thêm bài thôi chứ chẳng có hình ảnh 3D đâu...cũng hơi chán nhỉ...

3. ynha

ynha Legend of Zelda

Có ai biết nối mạng online để đánh nhau hông?

4. MG

MG Moderator

Tui thấy game này không hay bằng game trên PS đâu, bài thì ít, đánh nó cứ kiểu gì ý, trên PS trông nó hay hơn.

5. Trần Chân

Trần Chân Dragon Quest

Nói về lượng bài và giao diện thì đúng là Ko bằng nhưng còn nói về cách chơi mà Ko bằng thì đúng là bác hổng phải là khoái Yugi đúng nghĩa rồi!!!

6. Sarah

Sarah Mr & Ms Pac-Man

Đúng vậy , chơi Yugi đâu phải chơi bằng bàng lượng bài mà là đấu trí mà . Nhưng bản demo này oánh mãi với Yugi cũng chán , không biết chừng nào ra bản Full nhỉ . Bản Yugi này hay đấy , ko con quái vật nào co thể xem là mạnh nhất cả , rồng trắng mắt xanh bị giết như chơi ấy . Nhưng bù lại có mấy con quái vật yếu xìu mà mạnh quá trời giết được bất cứ con nào làm cả trò chơi mất hay đi , uổng nghê . Đáng lẽ chỉ giết được con nào đánh vào nó thôi thì hay hơn chứ (kiểu như tự sát ấy) . Hic đang đợi xem bản Full còn hay cỡ nào đây [-o< [-o< [-o< .

7. @@@@@@@

@@@@@@@ Fire in the hole!

Demobn và kị sĩ gai a cùng với rồng trắng mắt xanh chưa phải là quân mạnh đâu,theo tôi được biết thì hiện nay rồng trắng ba đầu là mạnh nhất,ngoìa ra còn có rồng lửa công 3500 cũng khá mạnh.sao bản trên pc này ít quân thế nhỉ,chơi trên ps đã là hon700 quân rồi cơ mà.mí lị nội dung cốt truyện chả hay lắm nhỉ. @};-

8. Darkness Angel

Darkness Angel Mr & Ms Pac-Man

Tui thích nhất là con Man Eater Bug (450/600) yếu thế mà có thể diệt được bất kì em nào, Rồng Trắng Mắt Xanh hay Phù Thủy gì cũng tiêu với nó hết. Theo tui thằng nào chơi Raigeki là chơi hèn, nên tui đã có lá Anti Raigeki và một con Rồng Trắng Mắt Xanh. Theo tui mấy con có sức thủ cao rất có lợi để thăm dò thế trận vào nước bài đầu tiên, có thể làm một cái bẫy để xin tý điểm gốc và dùng làm Tribute để gọi mấy con mạnh.

9. LanhDienNhan99

LanhDienNhan99 Youtube Master Race

Còn nếu được đánh đầu tiên thì theo tui khoái nhất lá bài Neo the magic swordsman vì nó có sức tấn công cao nhất mà không cần Tribute.Tui thấy bản này cũng chẳng hay ho gì ,vì tui chơi vài ván là biết được qui luật YuGi ra bài như thế nào rồi nên thắng rất dễ dàng.

10. ynha

ynha Legend of Zelda

Bác nói Rageki là phép có tác dụng gì vậy? Tôi chỉ có lá bài anti rageki thôi mà cũng chưa bao giờ bị dính rageki nên hổng biết nó là cái giống gì

Đánh bài trên PS dở tệ, ghép tá lả hổng giống truyện gì hết, mạnh thì cứ ra thoải mái và thắng. Còn ở đây đâu có dễ vậy

11. binhtaquang

binhtaquang »

Raigeki là cái magic card tiêu diệt tất cả quái vật của đối thủ đó còn Anti raigeki là cái trap card nếu đối thủ ra lá raigeki thì tất cả quái vật của đối thủ bị tiêu diệt chứ không phải quái vật của mình.Theo tui đánh bài trên PC hay hơn trên PS chỉ mỗi tội không hiện hình quái vật thôi.Trong PS chỉ cần có vài lá bài mạnh là đánh đâu thắng đó chứ trong PC không chỉ cần quái vật mạnh mà còn nhiều thứ khác nữa ,vd một bộ bài toàn con trên 4 sao thì nắm chắc phần thua rồi trừ khi có dùng magic hay trap mạnh,to Darkness Angel: Thằng nào mà chẳng có lá Raigeki vì nó là 1 trong 5 lá magic mạnh nhất mà,vậy tất cả là hèn hết hay sao ,chắc là bác chưa có lá đó,nếu có lá đó tui cá bác sẽ cho nó vào trong bộ bài của bác ,hehhêhh...

12. ynha

ynha Legend of Zelda

Hu Hu.... mấy bác ơi tự nhiên cái save của em nó biến mất tiêu luôn...thế là đi toi 125 lá bài của tui...bác nào có lòng tốt thì cho tui xin save để..khỏi đi lại từ đầu được hông..oải quá

Nếu được thì vui lòng send qua [email protected]

Thanks nhiều

13. SaNtAk

SaNtAk Mr & Ms Pac-Man

cái trò này tui có cách thắng 100% trong vòng 3s thui ai có muốn biết thì nói tui rồi tui chỉ cho

14. binhtaquang

binhtaquang »

chắc là bác lại dùng cheats hay cái gì ấy chỉ cần tải về máy rồi save lại là có chứ gì,mà cái đó nó tên là gì nhỉ, trò này phải đánh để kiếm các lá bài chứ không làm như bác ai chẳng chơi được.
    to ynha:bác chịu khó đánh lại từ đầu có khi lại hay đó.Mà bác xem tại sao nó lại vậy chứ nếu không bác gần có hết card nó lại biến mất thì toi.

15. ynha

ynha Legend of Zelda

Hic..tui đã tìm ra nguyên nhân rồi: Thằng em họ nó qua nhà tui chơi lúc tui đi học, thấy hình Yugi trên desktop nó khoái khoái, ngồi dọc, cuối cùng trước khi ra về nó chơi chiêu del save của tui...hic...chắc phải cho thằng này 1 trận quá; công lao khó nhọc lụm từng Card của mình lại bị nó ném xuống biển chỉ bằng 1 nút nhấn

16. Sarah

Sarah Mr & Ms Pac-Man

Oh , cách này tui cũng biết nè hahha . Xưa quá trời rồi , cứ việc dùng ArtMoney hay đại loại như vậy chỉnh HP cua Yugi xuống còn 0 rồi khoá hay là free nó là xong , save lai để dành cho lần sau nữa chứ khà khà. Cứ vô trận đấu là nó thua mình ngay chả cần phải đánh gì cả nhưng đánh vậy sẽ mất hay , chỉ nên dùng để kiếm bài cho lẹ thôi .

17. vantrung

vantrung Youtube Master Race

ban kim hinh o dau vay chi cho minh voi ,Hình đẹp thật nhưng con vịt quay còn hấp dẫn hơn

18. vantrung

vantrung Youtube Master Race

bạn cho nó một trận chưa ,để mình tếp tay với mình cũng đang sưu tầm hình yugi nè

19. binhtaquang

binhtaquang »

to vantrung: chắc là creenhots (không hiểu viết kiểu gì ) trong trò chơi ra chứ còn ở đâu nữa, mà bạn cần hình yugioh kiểu gì ,trong trò chơi hay trong phim??
    hình thì tui không khoái mấy chỉ thích sưu tầm bài yugioh thui.Mấy cái card ở trên đây tui có cả rùi chỉ thiếu lá gì mà 4 sao 1700 tấn công thui.
    to ynha: đánh nó làm gì tội nghiệp nó lém,muốn nó không phá thì tìm cách không cho nó chơi nữa,đánh nó nó cú lên thì tiêu đó hé hé hé... :>

20. Trần Chân

Trần Chân Dragon Quest

Bạn nào mất save thì chịu khó chơi lại đi, chứ trên này có bác xin Save củ tui, tui mang cho hết, khi chép vào máy thì gây hư luôn game. Cần để ý là với Yugi oh thì Konami hình như luôn đặt nặng vấn đề bộ bài riêng tư của mỗi người đấy. Tin chắc tui là người thứ hai có đủ bài nhỉ???

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.