Yugi_oh Forbidden Memories Fan Club

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi Explosive Man, 14/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sorrowdragon

sorrowdragon Legend of Zelda

Nhưng tui làm gì có ps2 mà chơi ,tui mua đĩa ps1 là để chơi giả lập trên pc mà .Còn đĩa ps2 ko biết có chơi giả lập được ko ,mà lại cần ổ dvd nữa chán quá.
    À mà tui vẫn chưa mua được đĩa yugioh forbidden memories , các bác mua ở đâu chỉ tui với (tui ở Hn)
    Còn cái này nữa :đánh với thằng nào để lấy được con tam đại ma thần 3750 và con ong 3500 đấy ? :whew:

2. final angel

final angel Mr & Ms Pac-Man

con ong 3500,đánh với trùm cuối hoặc thằng râu dê,cái thằng đã đánh bại bạn lúc đầu đó,khoảng 20 trận thì được,còn tam đại ma thần thì tương tự hoặc có thể đánh với Kaiba lần 3,song con này chịu yếu tố may rủi nhiều lắm,nếu hên có thể 5 trận đầu là đã có,còn xui thì khoảng... 50 trận

3. sorrowdragon

Thế làm thế nào để đổi sao lấy bài ,sau khi tui đánh xong thằng trùm cuối thì hiện ra 1 cái mã có phải mã đó dùng để đổi bài ko ,sao tui ko đổi được thế.

4. yugifan83

yugifan83 This is Moderator Lão Làng GVN

Cái này tui cũng ko biết nữa. Nó cho nhưng ko bao giờ chỉnh ra cả. Chẳng lẽ sai ???? ... >.< ...

5. tomorrowneverdies

tomorrowneverdies Bạch Diện Thư Sinh

đánh thắng 2 lần mới đổi bài được,đánh xong lần 1 thì nó ra cái password gì đâu,đây chẳng biết là cái lỗi của bản Tiếng Nhật hay nó sắp xếp như vậy,nhưng phải đánh 2 lần nó mới ra Password đổi bài,đánh 1 lần nó ra Password,nhưng gõ vào không bao giờ ra bài

6. yugifan83

Lần thứ 2 là đánh trong free duel đó phải ko? Hay là chơi lại.

7. final angel

cái mã cuối cùng đó lần đầu là để bạn đưa lên trang web của Konami,nó sẽ dựa vào những thông số từ cái mã để sắp xếp cho bạn thứ hạng,song phải là bảng gốc kìa,còn đồ chôm như ở Vn thì chịu thôi cái mã ấy vô dụng

8. sorrowdragon

Thế nghĩa là chơi yugi ở Vn là ko có cách nào đổi sao thành bài à ? Vì theo bác nói thì cái mã ấy vô dụng mà ,à tui chơi giả lập trên pc .Hồi trước chơi bản tiếng nhật bằng vgs bây giờ mới chuyển qua chơi bản tiếng anh dùng ePSXe nên ko biết tạo card để đổi bài thế nào nhỉ ,chơi từ đầu khó kiếm rồng quá .

9. gamevn.vnn

gamevn.vnn Youtube Master Race

vẫn có cách đổi sao thành bài đó chỉ cần ra tiệm bán đĩa game hỏi mua mã bài của trò này người ta sẽ đưa cho nhưng nói trước là có nhiều lá ko chỉnh ra và có nhiều lá đòi wá trời sao ( max) chỉ có vài lá là hữu dụng thôi còn toàn là mấy lá gì ko hà như con rồng 2800 cần hình như là 1800 sao vvv

10. Twin_head_fire_d

Twin_head_fire_d Youtube Master Race

Trong PS1 chơi giả lập trên máy tính trao đổi bài(nhân bản luôn ^^ được đó!Hối trước tui chỉ cần có 1 con Rồng trắng mắt xanh 3 đầu là chắc chắn là se8 có 3 lá rùi,hehehe

11. Twin_head_fire_d

Trong PS1 chơi giả lập trên máy tính trao đổi bài(nhân bản luôn ^^ được đó!Hối trước tui chỉ cần có 1 con Rồng trắng mắt xanh 3 đầu là chắc chắn là sẽ có 3 con rùi,heheh

12. Twin_head_fire_d

Trong PS1 chơi giả lập trên máy tính trao đổi bài(nhân bản luôn ^^ )được đó!Hối trước tui chỉ cần có 1 con Rồng trắng mắt xanh 3 đầu là chắc chắn là sẽ có 3 con rùi,hehehe :D :D :D

13. final angel

hừm hừm,trao đổi bài thì ai mà chả biết,nhưng đó cũng là lỗi bự nhất của bản này,đây cũng là lý do mình không chơi bản này nữa,hoàn toàn quá vô lý,bài thì không đầy đủ nhân bản thì tùm lum cả
    To Twin head fire..:không biết bạn bị lỗi hay muốn câu bài,nhưng coi chừng mod biết thì phiền lắm

14. sorrowdragon

Lâu lắm ko vào sao topic này bị đẩy xuống tận dưới cùng thế này .Các bác cho tui hỏi sao tui đánh thắng thằng cuối rồi mà trong free duel vẫn thiếu 1 thằng là sao nhỉ (thằng thiếu đó ở vị trí thứ 3 hàng thứ 2 từ dưới lên ,ngay sau thằng mê cung đấy )

15. yugifan83

Thẳng đó là Kaibai 2. Muốn có nó trong free duel thì bạn phải làm cách này:
    _Bạn tiêu diệt 3 hoặc 4 trong số 5 môi trường.
    _Vào chỗ ông già save/load ấy, chú ý 1 chút lúc vào, bạn hãy chọn dòng dươí để đánh với thằng mê cung (thằng này mặt mày bặm trợn ). Sau khi đánh thắng nó, nó sẽ cho bạn vào mê cung. Bạn chọn Phải, Phải, Trái, Phải (Trên, trên, dưới, trên), lúc đó, nó sẽ cho bạn vào đấu với thằng Kaiba.

16. sorrowdragon

Thanks ,yugifan 83.
    Bài quái vật thì tui cũng kiếm được khá nhiều rùi ,nhưng còn bài pháp thuật vd như mấy con cộng ,trừ điểm gốc hay mấy con bài ritual thì ko kiếm đâu ra , làm thế nào để kiếm được bây giờ . À mà tui tình cờ ghép con dark energy + dragon treasure ra con summon serpen night dragon là 1 con ritual ,nhưng ko biết phải chọn con nào để tế thần đây. Còn các con ritual khác và cách sử dụng nó nữa ,ai biết thì chỉ tui với .
    À quên tui còn kiếm được 1 con ritual nữa nó tên là hambuger ... gì đó quên rùi ,nó dùng để làm gì nhỉ ?

17. hell_boyBT

hell_boyBT Youtube Master Race

muon lay co rong nhung nham 3500 chu gi, de ec. Tui chi cho:
    ban danh bai thang medow mage gi` gi` do(goi la than dong bang) trong free duel toi khoang tran thu 60-70 la` no cho bai dep ah`
    ko chi rong nhung nham thui dau, no co the cho con phu thuy ao den 2500, trieu hoi demon cap2 2650, ky sy gaia 2300...... va` con` nhieu quan bai manh khac.

18. Great Se7en

Great Se7en Dragon Quest

Dùng ArtMoney là có hết mà mấy bạn :D.Có ai hảo tâm cho tớ list các quân tạo thành bộ bài mạnh nhất không?Cả number nhé :D Thanks!!!:X

19. #_#

#_# Mr & Ms Pac-Man

Quân triệu hồi Ritual (màu hồng) phải không, dễ lắm: đặt các quân cần triệu hồi lên bàn. Vd 3 rồng trắng mắt xanh chẳng hạn, sau đó dùng lá để triệu hồi tương ứng(wên tên goài), bạn sẽ gọi đc rồng 3 đầu.
    Có khá nhiều lá bài để triệu hồi nhưng mình nghĩ bạn đừng nên dùng chúng vì mất nhiều thời gian và chỉ dùng đc với những tên yếu, còn gặp những tên mạnh thì còn phải + may mắn nữa (gươm ánh sáng chẳng hạn)

20. #_#

#_# Mr & Ms Pac-Man

À, các bạn cho mình hỏi làm cách nào tạo ổ CD ảo để chơi YU-GI bây giờ. Mình đang dùng giả lập VGS141

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.