zoop đánh kèo vào đây

Thảo luận trong 'Warcraft III Melee' bắt đầu bởi dcmthanglucifer, 16/7/10.

1. flow

flow Legend of Zelda

Tmun gà quá em ... xl cũng phải có tí trình độ chứ :-s ở đây là trình độ xl nhé chứ ko nói đến trình độ melee

Chỉnh sửa cuối: 21/7/10
  2. dcmthanglucifer

dcmthanglucifer Youtube Master Race

thật sụ đeo hiểu bạn trẻ tmun nhẩy vào xl, nói nhăng nói quậy clg =)) phát biểu lúc nào cũng nhu nguòi lón, " các bạn nào thích quăng bom thì cứ ném, với tiêu chí là quăng bom, quăng tạ mình thì chả khác gì các bạn tự quâng vào bố mình vậy, thế nhé" đeo ai thèm quăng em vậy, hay em nhẩy vào ném cút hội nghị??

---------- Post added at 23:29 ---------- Previous post was at 23:27 ----------

" giờ mình nghỉ war cho bạn lên tiếng thôi=)) " em nói cú nhu kiểu cái ngày xua của em vô cm nó đối ý :(
    mà đúng thật ngày xua em imba vkl

3. Tmunforever

Tmunforever Mr & Ms Pac-Man

Dạ vâng thưa anh là em cũng *** cần biết anh là ai ạ, trước anh thế nào em không cần biết, nhưng cái thể loại clone nick, tên thì hãm, ăn nói thì cũng *** khác cái tên là mấy, thì tư cách mẹ gì mà dạy dỗ cách em ăn nói?
    trước em imba vđ ra, éo ăn được flow cũng chả ăn được zoop nhưng du sức ăn được mấy thằng clone nick ạ =))

4. dcmthanglucifer

anh việc lon phải clone nick hả thằng em???? anh là FLY chứ ai, ko biết hay cố tình ko biết vậy??? anh cần đeo j dạy dỗ em và cũng đeo thừa hơi nhé =)) vấn đề ở đây là đeo phải việc của em, em nhẩy vào xl nói nhăng nói quậy clgv???? theo anh nhớ thì em cũng là thằng đòi đánh kèo với anh đúng ko, thế đánh thay kèo zoop đi, anh cho em train lại 2 tháng + cho em hm đấy??? ăn nói thì cho nó hợp với tuổi nhé

5. mW.Xjro

mW.Xjro Youtube Master Race

Zoop đã quit melee và cũng không muốn đánh độ nữa thì cho qua đi :| Lải nhải làm gì nữa . Ai muốn kèo thì cứ việc lập topic khác ok ?
    Các bạn hãy chứng minh = trình độ chứ không chém zó linh tinh trên diễn đàn nhá :| Đừng có cái kiểu ngày xưa ngày xưa nghe khó ngửi lắm . Ngày xưa ai chẳng noob chẳng có thời kì ăn hành . Trình bản thân trước kia chắc gì đã bằng trình lúc người ta đủ lông đủ cảnh :))
    Xl vừa thôi và hãy đem tiền ra chứng minh :|

6. dcmthanglucifer

thế mình mới bảo ghét nhất những thằng nào thích kể chuyện cổ tích mà =))

7. DCMthangFly

DCMthangFly Youtube Master Race

chơi mẹ võ lâm truyền kỳ cho nhanh :)) Võ Lâm Miễn Phí Sv mới Thanh Câu : Côn Lôn cấp 100 VuPoly=)) vô đối lôi động cửu thiên , imba chân khí ^^